เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 ... 4 5 [6]
  พิมพ์  
อ่าน: 28982 ดาราฮอลลีวู้ดที่ฉายแสง ณ วันนี้ (๔)
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 75  เมื่อ 08 พ.ค. 02, 09:06

จำยิ้มของฟีบี้ได้ค่ะ  เธอยิ้มยังงี้ตลอดเรื่อง
มีรูปของเจนนิเฟอร์ อนิสตันแถมท้ายอีกครั้งค่ะ
สร้อยสน
ชมพูพาน
ตอบ: 143

ลูกจ้าง รัฐวิสาหกิจ

ความคิดเห็นที่ 76  เมื่อ 13 พ.ค. 02, 06:49

ขอถามถึงหนุ่มนี้ค่ะ ใครรู้จักเขาบ้างคะ

นิโคลัส เคจ  ดาราที่ทุ่มเทกับการแสดงมาก ขนาดยอมถอนฟํน เพื่อให้ดูหน้าตา เข้ากับเรื่อง

เขาดูหล่อ ใสน่ารัก มาก จากเรื่องMoon struck หนังที่ส่งให้แชร์ นางเอกของเรื่องได้ออสการ์ บทของเรื่องนี้ เป็นสาวใหญ่ แต่โชคดี(หรือเปล่าไม่รู้) ที่จับหนุ่มเอ๊าะ อย่างนิโคลัส เคจ อยู่หมัด

หลังๆเค้าความหล่อไม่ค่อยจะเหลือแล้วค่ะ(หน้าผากเริ่มกว้าง) แต่ ความสามารถแกผกผันกับความหล่อ จริงๆ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 77  เมื่อ 13 พ.ค. 02, 09:24

เป็นหนึ่งในดาราโปรดในปัจจุบันค่ะ
ดูเขาครั้งแรกใน It Could Happen to You
เขาเล่นเป็นตำรวจหนุ่มใจดีที่ถูกล็อตเตอรี ๔ ล้านดอลลาร์ มาดเขาดูสะอาดสะอ้าน  น่ารักน่าไว้ใจ
แบบผู้พิทักษ์สันติราษฎร์ในฝัน
ต่อมาก็ดูอีกหลายเรื่องรวมทั้ง City of Angels  
Con Air และ Face off  
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 78  เมื่อ 13 พ.ค. 02, 09:26

ภาพข้างบนนี้หน้าตาดุเอาการ
ไม่เข้ากับคำบรรยายเลย
แก้ตัวใหม่ค่ะ
จาก Moonstruck กับ Cher  
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 79  เมื่อ 13 พ.ค. 02, 09:29

ถอยหลังไปเมื่อครั้งนิโคลัส เคจยังเป็นละอ่อน
Boy in Blue 1986  
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 80  เมื่อ 13 พ.ค. 02, 09:30

อีกภาพจาก Fire Birds 1990
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 81  เมื่อ 13 พ.ค. 02, 09:32

ใน Peggy Sue Got Married1990  
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 82  เมื่อ 13 พ.ค. 02, 09:34

เรื่อง Face Off  คู่กับJohn Travolta
ดิฉันชอบฝีมือจอห์นมากค่ะ  แกยิ่งน้ำหนักตัวมากเท่าไรก็ยิ่งเก่ง  
สร้อยสน
ชมพูพาน
ตอบ: 143

ลูกจ้าง รัฐวิสาหกิจ

ความคิดเห็นที่ 83  เมื่อ 16 พ.ค. 02, 06:42

ขอบคุณค่ะคุณเทาชมพู
ดูๆแกมีส่วนคล้ายกรุง ศรีวิไลเหมือนกันนะคะ

คนช่างเปรียบเขาชอบดึงมาหาดาราไทยๆ อย่าง แฮริสัน ฟอร์ด แกก็ว่าคล้ายชลิต เฟื่องอารมณ์

ไม่ทราบคุณเทาชมพูหรือท่านอื่นๆได้ชม เรื่องฺBirdy ไหมคะ
นิโคลัส เล่นเรื่องนี้ดู สะบักสะบอมมาก แต่ดาราที่เล่นคู่กับเขา  แมทธิว  โมดายน์ น่าเอ็นดูจัง ทั้งๆที่เล่นเป็นคนสติเฟื่อง
หลังๆเขาเงียบจ๋อยไปเลย  ดิฉันชอบหนุ่มสไตล์นี้ค่ะ ไม่หล่อเฉียบ ไม่ล่ำบึกแบบ เมล กิบสัน แต่ดูอบอุ่น(คล้ายๆ แซม เชปเปิร์ด สามี เจสซิกา แลงก์ ประมาณนั้นค่ะ)
ภังคี
มัจฉานุ
**
ตอบ: 73

รับจ้าง

ความคิดเห็นที่ 84  เมื่อ 12 มิ.ย. 02, 07:02

ทองรัก
พาลี
ตอบ: 390

นักวิจัย

ความคิดเห็นที่ 85  เมื่อ 12 มิ.ย. 02, 09:24

ว๊าย    กระทู้คืนชีพ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 86  เมื่อ 12 มิ.ย. 02, 14:14

มาช้ายังดีกว่าไม่มา...ค่ะ
ภังคี
มัจฉานุ
**

รับจ้าง

ความคิดเห็นที่ 87  เมื่อ 13 มิ.ย. 02, 06:33

อายจังเยย ความจริงไม่มีอะไรจะคุยเหมือนกันครับ แต่แอบมาดูสาวๆของคุณเทาชมพูซำเหมอ  ลองเข้ากระทู้ดูน่ะ ครับกั้ก กั้ก  ตั้งแต่เป็นสมาชิกแบบนี้ผมก็ไม่เคยลองโพสต์กะเขาซักกะที
ภังคี
มัจฉานุ
**

รับจ้าง

ความคิดเห็นที่ 88  เมื่อ 01 ก.ค. 02, 07:18

ขอแอบมาบ่นเล็กๆตรงนี้ว่า เสียดายรูปหนูซาร่าจัง ช่วงนั้นคุณเทาชมพูเอาไปแปะที่บ้านโน้นหมดเลย จะเข้ามาดูด้วยความคิดถึงเลยอด    
ทองรัก
พาลี
ตอบ: 390

นักวิจัย

ความคิดเห็นที่ 89  เมื่อ 01 ก.ค. 02, 07:23

อิอิ โดนไล่มาจากกระทู้ข้างบนหรือคะ ต้องแอบมาคุยกะ
คุณเทาชมพูตรงนี้น่ะ    
หน้า: 1 ... 4 5 [6]
  พิมพ์