เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
อ่าน: 29044 ดาราฮอลลีวู้ดที่ฉายแสง ณ วันนี้ (๔)
นนทิรา
มัจฉานุ
**
ตอบ: 77

ความคิดเห็นที่ 60  เมื่อ 04 พ.ค. 02, 10:51

เอาคอร์ทนี ค็อกซ์ อาร์เค็ท ที่เล่นเป็นโมนิก้ามาฝากคุณฟ้าฝันก่อนค่ะ ดิฉันชอบที่เธอดูผอมแบบกำยำ ดูมีกล้าม เดี๋ยวจะไปหาฟีบี้มาฝากนะคะ  
นนทิรา
มัจฉานุ
**

ความคิดเห็นที่ 61  เมื่อ 04 พ.ค. 02, 10:55

Lisa Kudrow ที่เล่นเป็นฟีบี้จากเรื่อง Friends ค่ะ รูปนี้ดิฉันว่าเธอดูสวยกว่าในบางตอนจากเรื่องเฟรนด์ เวลาที่เธอทำผมฟีบๆ  
นนทิรา
มัจฉานุ
**

ความคิดเห็นที่ 62  เมื่อ 04 พ.ค. 02, 10:56

ฟีบี้อีกรูปหนึ่งค่ะ รูปนี้ก็ดูสวยดีเช่นกัน  
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33585

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 63  เมื่อ 04 พ.ค. 02, 13:11

ยังไม่มีเรื่องเล่าเพิ่มเติม  
เก็บภาพของ Courtney Cox ไว้  เลยเอามาให้ดูค่ะ  
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 64  เมื่อ 04 พ.ค. 02, 13:14

ภาพนี้เห็นแต่หน้า
กับตาสีฟ้า ค่ะ  
สร้อยสน
ชมพูพาน
ตอบ: 143

ลูกจ้าง รัฐวิสาหกิจ

ความคิดเห็นที่ 65  เมื่อ 07 พ.ค. 02, 06:38

หนุ่มเล็กหนุ่มใหญ่แถวนี่สดชื่นเป็นแถวเลยค่ะ

พูดถึงประเด็นที่คุณอ้อยขวั้นกล่าวถึงว่าคนเราหน้าตาไม่สมดุลย์กันนี่จริงๆด้วยค่ะ  ดังนั้นหน้าตาของเราที่เห็นในกระจกกับหน้าตาที่คนอื่นเขาเห็นหน้าเรานี่ก็ไม่เหมือนกันเสียทีเดียว อาจจะผิดไปเยอะพอควรค่ะ

ถ้าอยากเห็นหน้าตาแท้ของเราต้องใช้กระจกสองบานส่องสะท้อนกัน คอยมองหน้าตาเราจากกระจกที่สะท้อนอีกที ฟังดูยุ่ง แต่ไม่ยากค่ะ เวลาเข้าไปลองเสื้อ ทดลองมองดูก็ได้ สนุกดี บางทีจะพบว่าความจริงตัวเราสวยกว่าที่คิดนะคะ ฮิ ฮิ

ดิฉันชลอการคุยเรื่องหนุ่มๆก่อนแล้วกันค่ะ  ให้หนุ่มๆเขาได้ชื่นมื่นกับสาวสวยเรื่องfriendกันก่อน
สร้อยสน
ชมพูพาน
ตอบ: 143

ลูกจ้าง รัฐวิสาหกิจ

ความคิดเห็นที่ 66  เมื่อ 07 พ.ค. 02, 06:39

อ้อ มีคนสนับสนุนให่คุยถึงชารอน  สโตนค่ะ ทั้งทีเคยค่อนเธอเรื่อง..... ตรงนี้ขอเซนเซอร์ค่ะ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 67  เมื่อ 07 พ.ค. 02, 09:49

ไหนๆมี ๒ สาวจาก Friends แล้วจะลืมสาวคนสำคัญที่สุดก็เหมือนใจดำ
Jennifer Aniston อีกครั้งค่ะ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 68  เมื่อ 07 พ.ค. 02, 09:50

เจนนิเฟอร์เมื่อครั้งวัยรุ่น แป๋วแหววดีนะคะ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 69  เมื่อ 07 พ.ค. 02, 09:53

รูปในปัจจุบัน
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 70  เมื่อ 07 พ.ค. 02, 09:54

ภาพเซกซี่ค่ะ
ฟ้าฝัน
อสุรผัด
*
ตอบ: 34

ทำงานที่บริษัทดีทแฮล์ม

ความคิดเห็นที่ 71  เมื่อ 07 พ.ค. 02, 15:14

เข้ามาขอบคุณคุณนนทิราช้าไปนิดค่ะ เครื่องมีปัญหามา 2 วันแล้ว ขอบคุณมากค่ะ แต่ทำไมโมนิก้าในรูปสวยจังค่ะ ตาเป็นประกายเชียว ส่วนสาวเจนนิเฟอร์ของคุณเทาชมพู ก็สวยจังค่ะ ชอบตอนเล่น friends ตอนแรกที่หนีการแต่งงานนะคะ ดูใสๆ บ๊องๆ น่ารักดีค่ะ แต่ชอบความบ๊องของฟีบี้ที่สุดเลยค่ะ
ฟ้าฝัน
อสุรผัด
*

ความคิดเห็นที่ 72  เมื่อ 08 พ.ค. 02, 08:24

เมื่อวานลงรูปแล้วแต่ลงไม่ได้ วันนี้ลองใหม่นะคะ  
ฟ้าฝัน
อสุรผัด
*

ความคิดเห็นที่ 73  เมื่อ 08 พ.ค. 02, 08:31

เอ๊ะทำไมลงรูปไม่ได้ค่ะ....ขนาดก็แค่11 KB เอง หรือเราทำผิดพลาดอะไรไป..ฮือฮือ..ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ    
ฟ้าฝัน
อสุรผัด
*

ความคิดเห็นที่ 74  เมื่อ 08 พ.ค. 02, 08:45

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั้น
ต้องลองพิสูจน์ค่ะ โดยขอส่งอีกรอบนะคะ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6
  พิมพ์