เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
อ่าน: 28983 ดาราฮอลลีวู้ดที่ฉายแสง ณ วันนี้ (๔)
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 45  เมื่อ 29 เม.ย. 02, 08:20

แดนเซล ยังหารูปไม่ได้ค่ะ คงต้องรอคุณนนทิราเผื่อเธอมีรูปหล่อๆบ้าง
ดารีล  ฮันน่าห์ ยังพอเห็นแวบๆในหนัง แต่เป็นสาวใหญ่ลดความเซกซี่ลงไปบ้างแล้ว
มีภาพของ Halle  มาฝากอีกค่ะ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 46  เมื่อ 29 เม.ย. 02, 08:24

พวกผิวดำในอเมริกามักผสมกับผิวขาว หรือเอเชียก็มี    
ก็เลยผิวสีจางลง  จมูกโด่ง  รูปร่างก็ระหง
ไม่เหมือนแอฟริกาดั้งเดิมที่ผิวดำจนขึ้นมัน  จมูกบานและหุ่นมักจะหนาค่ะ  

ดาราผิวดำอีกคนที่ดิฉันชอบมาก ไม่ว่าเล่นอะไรดูเก่งไปหมดคือวูปี้ โกลเบิร์ก   ยังหารูปไม่ได้สักที  
อ้อยขวั้น
มัจฉานุ
**
ตอบ: 60

ทำงานบริษัทเอกชน

ความคิดเห็นที่ 47  เมื่อ 29 เม.ย. 02, 16:11

มีรูปสาววูปี้มาฝากค่ะ  หารูปในเรื่อง ghost ที่สวยๆ ไม่ได้  เลยได้รูปในชีเฉาก๊วยมาแทนค่ะ  เรื่องนี้ก็ดังระเบิดเถิดเทิงจนต้องมีภาคสองนะคะ
อ้อยขวั้น
มัจฉานุ
**

ความคิดเห็นที่ 48  เมื่อ 29 เม.ย. 02, 16:16

สาววูปี้นี่เก่งจริงๆ นะคะ  ฮอลลีวู้ดคงเชื่อมือมาก  ได้เป็นพิธีกรงานออสการ์ติดกันหลายปี
ทองรัก
พาลี
ตอบ: 390

นักวิจัย

ความคิดเห็นที่ 49  เมื่อ 29 เม.ย. 02, 22:26

มีรูปวูปี้ มาฝากคุณเทาชมพูค่ะ    
ทองรัก
พาลี
ตอบ: 390

นักวิจัย

ความคิดเห็นที่ 50  เมื่อ 29 เม.ย. 02, 22:43

รูปนี้ตอนได้รับรางวัลลูกโลกทองคำจากเรื่อง Ghost ค่ะ
สร้อยสน
ชมพูพาน
ตอบ: 143

ลูกจ้าง รัฐวิสาหกิจ

ความคิดเห็นที่ 51  เมื่อ 30 เม.ย. 02, 06:48

กระทู้นี้คงไม่ต้องดูแลกันมากนะคะ เพราะท่าทางผู้ช่วยจะแยะ
ดิฉันก็ชอบวูปี้ ค่ะ คุณเทาชมพูได้ดูColor  Purple มั้ยคะ หนังได้เข้าชิงออสการ์หลายรางวัลมากแต่พลาดหมด  ที่ดิฉันเสียดายก็รางวัลดารานะหญิงที่วูปี้เข้าชิงค่ะ บังเอิญไปตรงกับOut of Africa ก็เลยต้องกินแห้วกระบุงใหญ่เลย
มีคนปลอบดิฉันตอนนั้นว่า ยังไง ถ้าเข้ามาได้ถึงรอบนี้ก็ถือว่าเป็นหนังที่ดีมาก  ดิฉันเลยได้ย้อนไปปลอบเขา ตอนที่ In the bed roomพลาดทุกรางวัลของออสการ์เหมือนกัน ได้ชมหรือยังคะ สารภาพว่าชอบมากกว่า  Beutiful mind ค่ะ
สร้อยสน
ชมพูพาน

ความคิดเห็นที่ 52  เมื่อ 30 เม.ย. 02, 06:52

ว่าพิมพ์ดีแล้วนะคะ มีที่ผิดจนได้  ตรง  ดารานำหญิงน่ะค่ะ
แต่ก็ต้องยอมรับนะคะ ว่า เมอริล ดูเด่นกว่าจริงๆ ปีนั้น
แจ้ง ใบตอง
แขกเรือน
อสุรผัด
*
ตอบ: 36

ทำงานเป็นลูกจ้างหลวง

ความคิดเห็นที่ 53  เมื่อ 02 พ.ค. 02, 23:41

ชอบแดนเซล วอชิงตันเหมือนกันครับคุณสร้อยสน  ดูหนังที่เค้าแสดงแล้วไม่ผิดหวังซักเรื่องครับ

ความรู้สึกของผม คนดำแต่งชุดทหารนี่จะดูหล่อและเท่กว่าฝรั่งผิวขาวนะครับ
แจ้ง ใบตอง
แขกเรือน
อสุรผัด
*
ตอบ: 36

ทำงานเป็นลูกจ้างหลวง

ความคิดเห็นที่ 54  เมื่อ 02 พ.ค. 02, 23:43

รูปนี้ถ้าเอาคางมาเกยมือซะหน่อย ก็จะเหมือนที่หนุ่มๆ สาวๆในเมืองไทยนิยมกันเมื่อประมาณสามสิบปีที่แล้ว
สร้อยสน
ชมพูพาน

ความคิดเห็นที่ 55  เมื่อ 03 พ.ค. 02, 06:25

ขอบคุณค่ะ คุณแจ้ง สาวๆ ตรงนี้ กรี๊ดกันพองาม รูปที่๕๔ หล่อมากกก จริงๆ
ยังรอๆคุณนนทิราค่ะ เผื่อจะเข้ามาคุย เลยยังไม่คุยถึงคนอื่นต่อ
มีชื่อดาราหนุ่มรุ่นไม่ใหม่มากอยากคุยถึงเขาอยู่สองสามคน
อ้อยขวั้น
มัจฉานุ
**

ความคิดเห็นที่ 56  เมื่อ 03 พ.ค. 02, 14:28

เคยอ่านนานมาแล้วว่าหน้าคนเรานี่ซีกซ้ายขวาจะไม่เท่ากัน  ถ้าหากก๊อบหน้าซีกใดซีกหนึ่งแล้วกลับด้านมาแปะรวมกันใหม่เป็นหน้าเดียว  บางคนก็ดูดีเหมือนเดิม  บางคนดูแปลกๆ ไปเลย  มีรูปของหนุ่ม คีนู รีฟ เป็นตัวอย่าง  แต่เป็นตัวอย่างแบบที่ดูแปลกๆ นะคะ  ไม่ยักหล่อเหมือนรูปในแบบธรรมดาๆ  ส่วนตัวอย่างแบบแปะรวมใหม่นี่คือหนุ่มผิวเข้ม เดนเซล วอชิงตัน นี่เองแหละค่ะ  ท้ายคอลัมน์บอกว่าหนุ่มคนนี้จัดว่าเป็นคนที่มีใบหน้าทั้งสองซีกสมบูรณ์เท่าๆ กันที่สุด  พอแปะออกมาแล้วเลยดูเหมือนไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะ
นนทิรา
มัจฉานุ
**
ตอบ: 77

ความคิดเห็นที่ 57  เมื่อ 03 พ.ค. 02, 14:55

หายไปนาน เข้ามาก็มาเจอรูปหนุ่มหล่อที่หนุ่มหล่ออีกคนเอามาแปะไว้ รูปที่ 55 หล่อล้ำลึกมากค่ะ

ดิฉันหายไปนาน ธุระติดพันวุ่นวายไปหมด แถมพี่เลี้ยงลูกก็มาลากลับบ้านไปซะอีก เลยไม่ได้เข้ามาแวะเวียนเลยค่ะ ขอบคุณคุณสร้อยสนนะคะ อุตส่าห์คุยรอ คุยกันต่อนะคะ ดิฉันจะพยายามแวะเวียนเข้ามาดู ดาราหนุ่มนึกไม่ออกค่ะ แต่คุณสร้อยสนนึกๆไว้บ้างแล้ว แต่ดาราสาว ดิฉันจำไม่ได้ว่าเราเคยคุยถึงชารอน สโตนกันหรือยัง จำท่านั่งอันโด่งดังของเธอได้มั้ยคะ จากหนังเรื่อง Basic Instinct น่ะค่ะ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 58  เมื่อ 03 พ.ค. 02, 16:14

มีภาพเดนเซลมาฝาก  
พร้อมภรรยาเขา ชื่อ  Pauletta  ตอนนี้มีลูก ๔ คน  เขาอายุ ๔๕ ค่ะ
อ่านประวัติดูแล้ว จบปริญญาทางวารสารศาสตร์แต่มาหลงเมืองมายาแทน  ประกอบกับมีพรสวรรค์ หน้าตาก็สมบูรณ์แบบ  เลยดังถึงที่สุด
เคยดูใน The Bone Collector  ขนาดเล่นบทนอนแซ่วอยู่บนเตียง ยังมีราศีข่มดาราอื่นราบ   ดิฉันชอบดูเขามากกว่านางเอกอีกค่ะ  
ฟ้าฝัน
อสุรผัด
*
ตอบ: 34

ทำงานที่บริษัทดีทแฮล์ม

ความคิดเห็นที่ 59  เมื่อ 03 พ.ค. 02, 18:38

ฟ้าฝันชอบดาราอยู่คนหนึ่งค่ะแต่ไม่รู้จักชื่อที่เล่นเป็นฟีบี้ในเรื่อง friend น่ะค่ะ ชอบบุคลิกและตลกหน้าตายที่ดาราคนนี้แสดงน่ะค่ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์