เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
อ่าน: 29042 ดาราฮอลลีวู้ดที่ฉายแสง ณ วันนี้ (๔)
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33585

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 30  เมื่อ 19 เม.ย. 02, 13:56

เม็กสลัดบทกุ๊กกิ๊กไม่ออกเพราะแฟนๆชอบมังคะ   อย่าง You've Got Mail หรือ Sleepless in Seattle ดิฉันก็ชอบมาก

มาเล่น City of Angels  เป็นแพทย์หญิงก็ยังหวานแหววน่ารัก

จะเล่นบทชีวิตหน้าตาเธอก็ขี้เล่นไปหน่อย  เธอเลยไม่ได้เล่นบทชีวิตดังๆอย่างที่จูเลีย โรเบิตส์ได้เล่น

เอาภาพสาวเซกซี่อีกคนมาฝากค่ะ เพิ่มเรตติ้ง

Angelina Jolie

เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 31  เมื่อ 19 เม.ย. 02, 13:57

เห็นหน้ากันชัดๆ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 32  เมื่อ 19 เม.ย. 02, 14:01

อีกท่าหนึ่งของ Angelina Jolie
ชื่อกับนามสกุลเธอแปลรวมได้ความว่า pretty angel
น่าจะเป็น angel ที่เซกซี่ไม่แพ้ซาตานสาว Elizabeth Hurley ใน Bedazzled
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 33  เมื่อ 19 เม.ย. 02, 14:11

เอาภาพซาตานสาวแห่ง Bedazzled มาเทียบกัน
ป่านแก้วและใยไหม
แขกเรือน
อสุรผัด
*
ตอบ: 42

ความคิดเห็นที่ 34  เมื่อ 19 เม.ย. 02, 14:48

แม้ว่าจะไม่ค่อยจะรู้จักพวกดาราสักเท่าไหร่  แต่ดูแล้วเซกซี่และมีสเนห์ดีค่ะ    
นนทิรา
มัจฉานุ
**
ตอบ: 77

ความคิดเห็นที่ 35  เมื่อ 19 เม.ย. 02, 16:43

หุ่นของแองเจลิน่า โจลี่เธอดูดีนะคะ ดิฉันว่าดูแข็งแรงกำยำดี ไม่ผอมแห้งแบบดาราที่เล่นบทแอลลี่ แมคบีล รู้สึกว่าตอนนี้แองเจลิน่า โจลี่กำลังถ่ายหนังอยู่ทางภาคเหนือของไทยเราเองค่ะ โดยใช้ฉากในไทยสมมติว่าเป็นประเทศเขมร ตอนที่เธอไปถ่ายหนังเรื่อง Tomb raider ในบท Lara Croft ที่เขมร รู้สึกเธอจะไปติดอกติดใจเด็กชาวเขมรอยู่คนหนึ่ง ตอนนี้จดทะเบียนรับเด็กคนนี้เป็นบุตรบุญธรรมพาไปอยู่อเมริกาเรียบร้อยแล้วค่ะ

ส่วนข่าวคราวของเอลิซาเบ็ธ เฮอร์ลีย์ ตอนนี้เพิ่งคลอดลูกชายค่ะ คิดว่าหนูน้อยชื่อ Damian Charles ส่วนพ่อของหนูน้อยคนนี้จะเป็นใครนั้น ก็ยังเป็นที่ถกเถียงเป็นความกันอยู่ แต่ว่าเจ้าตัวก็น่าจะรู้ๆกันอยู่นะคะ จะยอมรับหรือเปล่าเท่านั้นเอง
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 36  เมื่อ 19 เม.ย. 02, 17:10

ชื่อของแอนเจลินา โจลี่คุ้นหูแต่จำหนังที่เธอเล่นไม่ได้เลยสักเรื่องค่ะ คุณนนทิรา  
ฟังจากที่เล่าเธอก็ใจบุญดีนะคะ โชคดีของเด็ก

ส่วนพ่อของDamian มีข่าวว่าเป็นแฟนของอลิซาเบธเอง แต่เจ้าตัวไม่ยอมรับ  
ไม่รับก็อย่ารับ   เป็น single mother เลี้ยงลูกเองก็ได้
เอารูปหวานปนเซกซี่ของอลิซาเบธ เฮอลีย์ มาฝากค่ะ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 37  เมื่อ 19 เม.ย. 02, 17:11

อีกรูปที่สวยเซกซี่ค่ะ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 38  เมื่อ 20 เม.ย. 02, 12:07

เก็บภาพสวยๆของอลิซาเบธ เฮอลีย์มาฝากอีกค่ะ
วันนี้คุณนนทิรายังไม่เข้ามา  เลยต้องส่งภาพคนเดียวไปก่อน
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 39  เมื่อ 20 เม.ย. 02, 12:10

ภาพนี้แทบจำไม่ได้ว่าเป็นเธอ
เคยดูหนังที่เธอเล่น ๒ เรื่อง เล่นบทตลกทั้ง ๒ เรื่อง ยังไม่เคยเห็นเธอเล่นหนังชีวิต
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 40  เมื่อ 20 เม.ย. 02, 12:13

ภาพนี้ก็หน้าดุไปอีกแบบค่ะ
นนทิรา
มัจฉานุ
**
ตอบ: 77

ความคิดเห็นที่ 41  เมื่อ 21 เม.ย. 02, 10:43

รูปในความเห็นที่ 40 จัดภาพสวยดีนะคะ ดูไกลๆแทบจะมองไม่ออกว่าคืออลิซาเบธ เฮอร์ลีย์

คุณหนุ่ม 3 ภ. ท่าจะงานรัดตัวนะคะ ไม่ได้แวะมาคุยเลย ดิฉันนึกไม่ออกว่าเราจะคุยถึงใครอีกดี เพราะนิโคล คิดแมนก็เคยคุยถึงแล้ว แซนดรา บุลล็อคก็คุยแล้ว ดรู แบรี่มอร์ก็คุยแล้ว เคท แบลนเช็ทก็คุยแล้ว

คุยถึง Halle Berry ดีกว่าค่ะ ดาราหญิงที่เพิ่งได้รับรางวัลออสการ์ เป็นดาราหญิงผิวดำคนแรกที่ได้รับรางวัลออสการ์ประเภทผู้แสดงนำฝ่ายหญิง เธอปลื้มเอามากๆจริงๆ คำพูดขอบคุณยาวมาก Halle Berry เนี่ยเธอเป็นลูกผสม African American กับ Caucasian ค่ะ มีพ่อเป็นชายผิวดำ ส่วนแม่เป็นหญิงผิวขาวชาวอังกฤษ เป็นพยาบาลด้านจิตเวช

ภาพนี้จากคืนงานออสการ์ค่ะ คนที่เธอควงมาด้วยคิดว่าน่าจะเป็นสามีของเธอ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 42  เมื่อ 22 เม.ย. 02, 08:35

เจอภาพ Halle Berry เลยเอามาฝาก  เป็นผู้หญิงผิวสีที่สวยมากค่ะ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 43  เมื่อ 22 เม.ย. 02, 08:52

อีกรูปหนึ่งค่ะ
สร้อยสน
ชมพูพาน
ตอบ: 143

ลูกจ้าง รัฐวิสาหกิจ

ความคิดเห็นที่ 44  เมื่อ 29 เม.ย. 02, 06:39

ต้องมาคุยสองกระทู้นี้ค่ะ มีคนใจร้ายสองสามคนฝากดูแล

ไม่ทราบคุยถึง คิม บาร์ซิงเจอร์กันหรือยังคะ  ได้ข่าวกับคู่รักใหม่วัยอ่อน ไม่ทราบจะไปกันรอดแค่ไหน

แล้วตอนนี้ แม่เงือกสาว ดารีล ฮานน่า ไปไหนซะแล้วคะ

ลงรูปสาวผิวสีแล้ว ลงรูปแดนเซลบ้างซีคะ  เขาเป็นคนดำที่หล่อเชียว ดิฉันสังเกตว่าพวกนิโกรที่อยู่ในสหรัฐ จมูกจะโด่ง ผิวไม่ดำจัด (ถึงจะไม่ใช่ลูกครึ่งก็เถอะ) เคยเห็นนักมวยที่มาจากเคนยา ตัวเขาดำปิ๊ดปี๋จริงๆค่ะ ดำแทบจะออกเขียวเลย  จมูกก็บาน รูจมูกกลมเชียว

รูปHalle Berry สวยมากค่ะคุณเทาชมพู เธอคงมีเลือดผสมคอร์เคเซียนนะคะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์