เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6
  พิมพ์  
อ่าน: 29029 ดาราฮอลลีวู้ดที่ฉายแสง ณ วันนี้ (๔)
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 15  เมื่อ 16 เม.ย. 02, 09:16

หรือภาพน้าเม็กภาพนี้ก็เหมือนกัน  
เธอมักจะโพสต์รูปเก๋  ไม่ค่อยเซกซี่อย่างดาราอื่นๆ
ทองรัก
พาลี
ตอบ: 390

นักวิจัย

ความคิดเห็นที่ 16  เมื่อ 16 เม.ย. 02, 09:19

ชอบภาพที่ 15 ค่ะ ถึงผมเธอจะเหมือนกับช่างไม่เต็มใจตัดให้ก็เถอะ  แต่รวม ๆ กับบุคลิกของเธอแล้วก็ยังดูเท่อยู่ดี
นนทิรา
มัจฉานุ
**
ตอบ: 77

ความคิดเห็นที่ 17  เมื่อ 16 เม.ย. 02, 09:56

ดิฉันว่าผมของเธอเนี่ยเป็นส่วนประกอบสำคัญของเสน่ห์ของเม็ก ไรอันเลยนะคะ คนอื่นๆมาไว้ผมทรงนี้ก็คงเป็นอย่างที่คุณทองรักว่าไว้ว่าดูเหมือนช่างไม่เต็มใจตัดให้ แต่พอมาอยู่กับเม็ก ไรอัน ก็กลายเป็นเสน่ห์ของเธอเลยค่ะ เป็นยี่ห้อของเธอไปเลย เธอเป็นผู้หญิงที่ดูทีไรก็สดชื่นแจ่มใสทุกที  เวลาเธอยิ้มก็ทำให้อยากยิ้มไปกับเธอด้วย น่าอิจฉานะคะ อายุอานามก็ไม่ใช่น้อย 40 แล้วนะคะ

ดิฉันเคยได้ยินว่า เธอฉีด botox ที่ปากค่ะ เพราะยิ้มเป็นเสน่ห์สำคัญของเธอ จะจริงเท็จอย่างไรไม่ทราบนะคะ
เปี้ยว
พาลี
ตอบ: 321

วิชาการ.คอม, อาจารย์ภาคฟิสิกส์ มหิดล

ความคิดเห็นที่ 18  เมื่อ 16 เม.ย. 02, 15:52

มาแอบดูหนูบริทนีย์ อิอิ  
คุณนนทิราว่าเม็ก ไรอัน สดชื่นแจ่มใสหรือครับ ผมดูยังไงก็ว่าเธอติ๊งต๊องซะส่วนใหญ่ ฮ่าๆ      

หลายเดือนก่อนเธอไปประเทศไทย ไปทำสารคดีเรื่องช้าง(การอนุรักษณ์ช้างซะส่วนใหญ่)ทางภาคเหนือ แล้วก็ปัญหาช้างในกรุงเทพฯ(ด้วยมั้งครับถ้าจำไม่ผิด) ไม่รู้ว่าต่อไปเธอจะเลิกแสดงหนังไปถ่ายทำสารคดี wild life อย่างเดียวซะก็ไม่รู้
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 19  เมื่อ 17 เม.ย. 02, 08:42

ถ้าหากว่าเม็กไว้ผมทรงช่างเต็มใจตัดอย่างภาพนี้   ก็จะออกมาไม่เหมือนเม็กไรอันเลยซีคะ
ดูเป็นหญิงสาวสวยแบบธรรมดาๆ  จำหน้าไม่ได้ด้วยว่าเป็นเธอ
สัญลักษณ์ของเม็ก ตอนนี้ลงตัวในหนังหลายเรื่อง  ผมซอยสั้นๆยุ่งๆ แต่งหน้าน้อยมาก   เล่นบทคิกขุ ขี้เล่น    ขวัญใจอเมริกันมักจะถูกยึดติดกับบทสวยใสไร้เดียงสาจนแก่ตัวไปเอง  
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 20  เมื่อ 17 เม.ย. 02, 08:44

ถ่ายแบบวาบหวิวบ้าง แต่ส่วนน้อย ได้แค่นี้ละค่ะ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 21  เมื่อ 17 เม.ย. 02, 09:42

รูปนี้เม็กถ่ายแบบเป็นธรรมชาติ  ดูง่ายๆ  ไม่ได้เม้คอัพ  
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 22  เมื่อ 17 เม.ย. 02, 09:44

รูปนี้ดูเป็นนางแบบ
พร้อมด้วยทรงผมไม่ตั้งใจซอย และไม่ยอมหวีอีกด้วย
เป็นสัญลักษณ์ความเท่ประจำตัว  
ทองรัก
พาลี
ตอบ: 390

นักวิจัย

ความคิดเห็นที่ 23  เมื่อ 17 เม.ย. 02, 12:32

เห็นเม็กในคคห.ที่ 20 แล้วทำให้นึกถึงแนวคิดทางด้านการตลาดค่ะ ที่ว่าสินค้าที่จะขายได้ดีในยุคนี้จะต้อง differentiate จากสินค้าตัวอื่น ๆ concept นี่เอามาใช้ได้แม้กระทั่งกับดาราเลยหรือคะ  อย่างที่คุณเทาชมพูว่าแหละค่ะถ้าเม็กตัดผมทรงเต็มใจตัด คนก็คงจะจำเธอไม่ได้เพราะเธอไม่มีอะไรสะดุดตาเลยจริง ๆ เทียบกับรูปในคคห.ที่ 15 กับ 22 แล้วเหมือนเป็นคนละคนเลยค่ะ
แจ้ง ใบตอง
แขกเรือน
อสุรผัด
*
ตอบ: 36

ทำงานเป็นลูกจ้างหลวง

ความคิดเห็นที่ 24  เมื่อ 17 เม.ย. 02, 18:51

เม็ก ไรอันนี่ก็ขวัญใจผมเหมือนกันครับ ดูหนังที่เธอแสดงทีไรรู้สึกสดชื่นทุกที น่ารัก กุ๊กกิ๊กๆ
ผมว่าเธอเหมาะกับหนังประเภทนี้มาก เคยดูเรื่อง  Proof of Life ซึ่งเป็นหนังออก
ไปในแนวหนักๆ ซักหน่อย เธอก็แสดงได้ดีนะครับ แต่ผมไม่ค่อยประทับใจ ชอบเธอในเรื่อง
Sleepless in Seatle กับ You've Got Mail  มากกว่า  

นอกเรื่องนิดนึง คุณเปี้ยวครับ ทำไมเวลาพิมพ์ประโยคที่มีเครื่องหมาย Apostrophe แล้วจึงมีเครื่องหมาย \ ขึ้นมาด้วยละครับ
แจ้ง ใบตอง
แขกเรือน
อสุรผัด
*
ตอบ: 36

ทำงานเป็นลูกจ้างหลวง

ความคิดเห็นที่ 25  เมื่อ 17 เม.ย. 02, 18:53

แถมรูปน้าเม็กอีกรูปนึงครับ
ฝอยฝน
ชมพูพาน
ตอบ: 104

architect

ความคิดเห็นที่ 26  เมื่อ 17 เม.ย. 02, 19:33

คุณน้าเม็กนี่ เป็นกำลังใจอย่างดีเลยค่ะ  เวลาที่ไปตัดผมแล้วไม่ถูกใจ
นึกถึงใบหน้าน้าเม็กกะผมยุ่งๆแล้วก็สบายใจได้ทุกทีค่ะ    
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 27  เมื่อ 18 เม.ย. 02, 10:24

สามเม็กสามมุมค่ะ  
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 28  เมื่อ 18 เม.ย. 02, 16:56

ขอบคุณคุณเทาชมพูครับ แม็ก ไรอัน ยังเป็นอันดับหนึ่งอยู่ครับผม
ดูมุมไหนๆ ก็น่ารัก .... อายุไม่เกี่ยงผมชอบ Mature girl ฮี่ๆๆๆ    
นนทิรา
มัจฉานุ
**
ตอบ: 77

ความคิดเห็นที่ 29  เมื่อ 19 เม.ย. 02, 10:30

เคยได้ยินว่าเม็ก ไรอันเธอก็บ่นเบื่อเล่นบทหวานกุ๊กกิ๊กน่ารักอยู่เหมือนกันค่ะ แต่จะให้เธอไปเล่นบทอื่นๆ เราก็คงจะยังไม่วายคิดถึงบทกุ๊กกิ๊กของเธอ ภาพพจน์ติดหนับซะแล้วล่ะค่ะ คงจะแก้ยาก เล่นบทกุ๊กกิ๊กมาตั้งหลายเรื่อง
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6
  พิมพ์