เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 6
  พิมพ์  
อ่าน: 29036 ดาราฮอลลีวู้ดที่ฉายแสง ณ วันนี้ (๔)
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

เมื่อ 30 มิ.ย. 02, 07:23

สืบเนื่องจากกระทู้
 http://www.vcharkarn.com/snippets/vcafe/show_message.php?Cid=17&Pid=5438

ขอประเดิมด้วยสาวน้อยหน้าใส  Bridney Spears ภาพนี้ถ่ายผ่านกระจกมีหยดน้ำเกาะพราวส่วนหนึ่ง แปลกดี  
เลยเอามาประเดิมไว้ก่อน
ส่วนประวัติคงไม่ต้องบอก  ใครเป็นแฟนเพลงของเธอคงจำกันได้นะคะ
นนทิรา
มัจฉานุ
**
ตอบ: 77

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 10 เม.ย. 02, 16:13

สวัสดีค่ะ คุณเทาชมพู รีบมาทันทีที่เห็นชื่อกระทู้อันคุ้นเคย

หนูบริทนีย์ สเปียร์สเนี่ย ดิฉันรู้สึกขัดตาเธออย่างบอกไม่ถูก รู้สึกว่าเธอทำตัวไม่ค่อยน่ารักค่ะ ดิฉันเพิ่งได้ดูมิวสิควิดีโอใหม่ของบริทนีย์ เมื่อสองสามอาทิตย์ที่แล้ว เธอสวมกางเกงเอวต่ำมาก เดี๋ยวจะเอาภาพมาแปะให้ดูค่ะ เป็นมิวสิคฯที่วิวสวยมาก แต่ขัดตาตรงกางเกงหนูบริทนีย์เนี่ยแหละค่ะ
เปี้ยว
พาลี
ตอบ: 321

วิชาการ.คอม, อาจารย์ภาคฟิสิกส์ มหิดล

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 10 เม.ย. 02, 16:31

เห็นด้วยๆๆครับ ขัดตาอย่างมาก น่าจะต่ำกว่านี้ ! ฮ่าๆ  
เปี้ยว
พาลี
ตอบ: 321

วิชาการ.คอม, อาจารย์ภาคฟิสิกส์ มหิดล

ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 10 เม.ย. 02, 16:34

แล้วหนังเรื่อง Crossroad ของบริทนีย์ เป็นไงบ้างครับ ตอนมาโปรโมทที่อังกฤษ คุณเธอก้าวลงจากรถแล้วไม่ยอมทักทายแฟนๆที่มายืนรอหลายชั่วโมง ก็เลยโดนแฟนๆโห่
นนทิรา
มัจฉานุ
**

ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 10 เม.ย. 02, 17:59

แฟนๆที่โห่ระวังโดนบอดี้การ์ดเธอจับโยนเอานะคะ บอดี้การ์ดเธอร้ายน่าดู ตามข่าวเขาว่าอย่างนั้นค่ะ
กางเกงน่าจะต่ำกว่านี้ แล้วเสื้อก็น่าจะขึ้นสูงกว่านี้ด้วยใช่มั้ยคะคุณเปี้ยว
ฝอยฝน
ชมพูพาน
ตอบ: 104

architect

ความคิดเห็นที่ 5  เมื่อ 10 เม.ย. 02, 19:07

Oh! ดูแล้วไม่ค่อยเหมือนกางเกงเลยค่ะ ทำไมมีแต่ขากางเกงนะคะนั่น
เหมือนยังตัดไม่เสร็จดีนะคะ  ไม่ก็กางเกงเข้าเครื่องอบผ้านานไปหน่อย
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 6  เมื่อ 11 เม.ย. 02, 14:58

เสื้อผ้ากับความดังของดารา มักจะทำปฏิกิริยาในทางตรงกันข้ามกันค่ะ
ยิ่งดังมากเท่าไร  เสื้อผ้าก็จะยิ่งน้อยลง
ตอนดังน้อยๆ เสื้อผ้าก็จะมาก  
อย่างหนูบริทนี่ย์รูปนี้  คิดว่าถ่ายตอนยังไม่ดังเท่าไรนะคะ  
ดูการแต่งตัวเรียบร้อยมิดชิดเอาการ
ทองรัก
พาลี
ตอบ: 390

นักวิจัย

ความคิดเห็นที่ 7  เมื่อ 11 เม.ย. 02, 16:48

อิทธิพลของเสื้อผ้านี่เยอะจริง ๆ นะคะ
รูปแรกของแม่หนูบริทนีย์ถึงจะเป็นแค่ผ้าแถบมารัดส่วนบนไว้
เธอก็ยังดูสดใสไร้เดียงสากว่ารูปที่นุ่งกางเกงมีแต่ขา
อย่างที่คุณฝอยฝนว่า
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 8  เมื่อ 12 เม.ย. 02, 10:43

รูปนี้เป็นไงคะ  พอไหวไหม
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 9  เมื่อ 12 เม.ย. 02, 10:44

รูปนี้ดูผอมกว่าข้างบนนี้นะคะ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 10  เมื่อ 12 เม.ย. 02, 10:47

รูปนี้ดูเด็กค่ะ
นนทิรา
มัจฉานุ
**

ความคิดเห็นที่ 11  เมื่อ 12 เม.ย. 02, 15:13

สรุปแล้วชอบหนูบริทนีย์ในรูปสุดท้ายที่สุดค่ะ ดูเด็กๆดี เคยอ่านข่าวเจอว่าหนูบริทนีย์ต้องถ่ายทำมิวสิควิดีโอใหม่ เพราะเสื้อผ้าไม่ผ่านเซ็นเซอร์จากคุณแม่ค่ะ คุณแม่ของหนูบริทนีย์เธอว่าชุดที่ใส่มิดชิดไม่พอ แต่ที่อ่านเจอก็นานมาแล้วล่ะค่ะ นี่เธอก็อายุ 20 แล้ว คงไม่ต้องฟังคุณแม่แล้ว แต่จะว่าไปคุณแม่เธอก็ปล่อยให้เธอแต่งตัวตามใจนะคะ ดูแต่ละชุดก็ไม่ใช่ธรรมดา แต่ชุดที่คุณแม่สั่งให้เปลี่ยนคงจะเกินไปจริงๆ

ข่าวล่าสุดเนี่ยหนูบริทนีย์เธอจะเปิดร้านอาหารในนิวยอร์คค่ะ คล้ายๆดาราไทยนะคะ เปิดร้านอาหารเป็นอาชีพเสริม ข่าวว่าเธอตั้งชื่อร้านว่า NYLA ค่ะ เป็นชื่อย่อรัฐนิวยอร์คผสมกับรัฐหลุยเซียน่าซึ่งเป็นรัฐที่เป็นบ้านของเธอ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 12  เมื่อ 16 เม.ย. 02, 09:01

ภาพนี้คุ้นๆ  ตอนหนูบริทนีย์ออกคอนเสิร์ต
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 13  เมื่อ 16 เม.ย. 02, 09:04

ส่วนดาราคนนี้จำได้ว่าเคยเป็นขวัญใจของคุณจ้อ   ไม่ทราบตกอันดับหรือยังคะ
เม็ก ไรอัน
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 14  เมื่อ 16 เม.ย. 02, 09:14

ภาพนี้เป็นเม็ก ไรอันที่คุ้นๆกันค่ะ
หน้า: [1] 2 3 ... 6
  พิมพ์