เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 3112 วันสตรีสากล
นกข.
บุคคลทั่วไป
 เมื่อ 08 มี.ค. 02, 23:18

กระทู้นี้ผมเห็นจะต้องตั้งที่ หน้าต่างโลก
ในโอกาสวันสตรีสากล 8 มีนาคม ขอส่งความปรารถนาดีมายังเพศแม่ของโลกนี้ทุกคนครับ
นกข.
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 08 มี.ค. 02, 17:03

เสร็จกัน ชื่อกระทู้สลับกับชื่อคนตั้ง
อย่างนี้แหละครับ คนโสด มักจะป้ำเป๋อ ไม่ทราบมีเพศแม่ของโลกคนไหนสนใจเมตตามาเป็นแม่ของลูกผมมั้ยครับ?
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 08 มี.ค. 02, 17:27

ช่วยแก้ไขชื่อหัวข้อกับชื่อเจ้าของกระทู้ที่สลับกันเรียบร้อยแล้วค่ะ
ส่วนอีกเรื่องหนึ่งช่วยไม่ได้จริงๆค่ะ  คุณนกข.คงต้องหาผู้ช่วยเฉพาะกิจเอาเอง
อ้อยขวั้น
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 09 มี.ค. 02, 00:33

อิอิ
พวงร้อย
สุครีพ
ตอบ: 904

ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 09 มี.ค. 02, 02:23

พรใดจักประเสิรฐเทียม ความปรารถนาดีจากผู้เชี่ยวชาญการสตรี คงหามิได้แล้ว ฮิๆๆ  ขอบคุณค่ะ
ทองรัก
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 5  เมื่อ 09 มี.ค. 02, 09:42

ทองรักเข้ามารับพรจากผู้เชี่ยวชาญการสตรีด้วยคนค่ะ
ถึงช้าไปหนึ่งวัน พรก็คงจะยังไม่ทันหายขลังนะคะ
เดินหลงทาง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 6  เมื่อ 09 มี.ค. 02, 11:18

อืมม.. ที่นี่ยังวันที่ 8 อยู่เลย.
เป็นวันที่ผู้หญิงครองโลกหนึ่งวัน แต่ก็เหมือนๆกับทุกวัน.
ทุกอย่างปรกติดี.
หน้า: [1]
  พิมพ์