เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
อ่าน: 3911 ขอลากิจชั่วคราวครับ
caeruleus
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 15  เมื่อ 09 มี.ค. 02, 06:35

Have fun with your work and conference na ka
ด.เด็ก
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 16  เมื่อ 11 มี.ค. 02, 12:01

ลาไปแต่งงานรึครับ.....
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 17  เมื่อ 16 มี.ค. 02, 10:58

โผล่มาเยี่ยมเยียนอีกครั้งครับ ก่อนไปจัดเสื้อผ้ายัดใส่กระเป๋า
ผมกันอีกครั้งเดือนเมษานะครับผม

ขอลาไปเป็นหนุ่มพเนจร บินไปนั่งกินพิซซ่ากับปาร์ม่าแฮมก่อนนะครับผม
ว่าแล้วก็ร้องเพลงลา ....

บนถนนหนทางซูปเปอร์ไฮเวย์ ......... หนุ่มพเนจรท่องไปกลางฝัน
ฝันของเจ้าดูเลิศล้ำลาวัณย์ ........ ฝันเจ้าฝันว่าโลกพิสุทธิ์เมลืองมลัง
โอ้ยามนี้เรามีแต่แสงโรยรา .......... สกุณาเจ้าบินตัดฟ้าสู่รัง
บินไปเถิดเจ้านกน้อยดูน่าชัง ........... ตราบชีพยังชีวิตเจ้าก็ต้องบิน
บิน ..บิน... บิน... บินไป
บินไป.. บินไปเหมือนใจนี้ ............ เสียงดนตรีบรรเลงเหมือนใจที่
แม้จะเจ็บปวดช้ำน้ำตาริน ............. ปีกยังบิน ตาเจ้าจ้องมองทาง
แจ้ง ใบตอง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 18  เมื่อ 16 มี.ค. 02, 12:07

มารายงานตัวว่ากลับมาถึงโดยสวัสดิภาพแล้วครับ
หยาดหยดหนึ่ง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 19  เมื่อ 16 มี.ค. 02, 17:08

Good  luck    and   Happy  with  your   trip.
ฝอยฝน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 20  เมื่อ 16 มี.ค. 02, 20:52

มาฟังคุณจ้อ ครวญเพลงค่ะ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์