เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
อ่าน: 15693 ดาราฮอลลีวู้ดที่ฉายแสง ณ วันนี้ (๓)
อ้อมรัก
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 75  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 12:34

เจนนิเฟอร์ในปัจจุบัน
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW976x075.jpg'>
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 76  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 12:35

เจนนิเฟอร์สวยมากครับ แสดงก็เก่ง ก่อนหน้านี้ผมมองเลยเธอไปได้อย่างไรก็ไม่รู้
คุณนนทิราครับ ตอนแรกผมเชียร์นิโคลเพราะผมชอบหนังสไตล์นี้เหมือนคุณภูวง แต่พอเห็นเจนนิเฟอร์หลายๆรูป ขอเชียร์ทั้งสองคนเลยครับ แล้วแอบเชียร์เมริสา โตเม่ ประกอบหญิงด้วย
ทำเวลายิกเลยครับ ตัวยุ่งแถวนี้เยอะจัง

รูปนี้เจนนิเฟอร์เธอน่ารักสมคำกลอนเลยคุณภูวง

ส่วนซิสซี่ให้คุณภังคีของป้าโซเฟียเชียร์ไปคนเดียวละกัน
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 77  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 12:39

สวยทุกรูป จนต้องถอนใจมองซ้ำเลยครับ แหม ถ้าต้องไปดูตอนวันจันทร์หลังสอง ภ. กับหลานๆ เสียดายแย่เลย

เดี๋ยวเรียก สองก.เกียง มาดูครับ เป็นระยะปลอดเด็กราวครึ่งชั่วโมงได้
ภูวง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 78  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 12:42

สวยจริง เจ้าสองแฝดกับลิ่วล้อ มายืนร้องโอ้โอ็ โอ้โอ อยู่ใกล้นี่เองครับ
ผมเดาว่าคุณภาธรต้องชอบแน่เพราะคุณชอบผู้หญิงคิ้วแบบนี้
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 79  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 12:47

ถูกต้องเลยครับ ผมเลยนึกเลยไปถึงนิยายเรื่องหนึ่งที่นางเอกเป็นเทพธิดาชั้นยามะ  หน้าตาเธอจะสวยน่ารักแบบเจนนิเฟอร์ตอนวัยละอ่อนมั้ยนะชอบรูปที่๗๐ มากครับ
ตอนนี้เธอคงจะอายุไม่น้อยแล้วมังครับ แต่ก็สวยจัง
นนทิรา
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 80  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 15:44

ตอนนี้เจนนิเฟอร์เธออายุ 34 หรือ 35 ประมาณนี้ล่ะค่ะ หญิงวัยงามใช่มั้ยคะ

คุณภาธรคะ เจนนิเฟอร์เธอได้รับการเสนอชื่อเข้าชิงรางวัลออสการ์ในประเภทเดียวกับมาริสา โทเม่ค่ะ ประเภทตัวประกอบหญิง เธอเลยไม่ได้แข่งกับนิโคล คิดแมน ประเภทนักแสดงนำฝ่ายหญิงที่ได้รับการเสนอชื่อมี นิโคล คิดแมน, เรอเน เซลเวกเกอร์ จากบริดเจด โจนส์, ฮัล เบอรี่ (เพิ่งได้รางวัลจากสมาคมนักแสดง), จูดี้ เดนช์ แล้วก็ซิสซี่เนี่ยแหละค่ะ ที่เล่ามาทั้งหมดเนี่ย ก็เพื่อจะบอกว่า ฉะนั้นแล้ว คุณภาธร เชียร์ได้ทั้งนิโคล และเจนนิเฟอร์ค่ะ ไม่ต้องรักพี่เสียดายน้อง
นนทิรา
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 81  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 15:47

ลืมบอกไปว่าดิฉันจะต้องหายหน้าไปซักสองสามอาทิตย์นะคะ ถ้ามีเวลาอาจจะได้แวะเข้ามาประปราย ก็คงต้องตามไปดูทั้งบ้านโน้นและเรือนนี้

ลูกสาวคุณอ้อมรักสบายดีหรือยังคะ ลูกสาวดิฉันเริ่มดีขึ้นแล้วค่ะ ยังไออยู่บ้าง แต่โดยรวมๆแล้วดีค่ะ ไม่ไอถี่เหมือนวันแรกๆ
ภูวง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 82  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 16:14

ขอให้หลานสาวตัวน้อย และหลานสาวที่สาวเต็มที่แล้วหายจากเจ็บจากไข้เร็วๆครับ คุณแม่ของทั้งสองหลานก็ระวังสุขภาพด้วยนะครับ
งั้นผมช่วยเชียร์เจนนิเฟอร์ด้วยครับคุณนนทิรา
คุณภาธรต้องไปรักพี่เสียดายน้อง ดาราประกอบหญิงอีกทีครับ
ภูวง-ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 83  เมื่อ 25 มี.ค. 02, 08:01

มารายงานตัวตามสัญญาครับ ไปเมี่ยวกันมา สนุกทั้งรุ่นใหญ่รุ่นเล็ก
ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 84  เมื่อ 25 มี.ค. 02, 08:02

ปาย เที่ยวน่ะครับ ไม่ใช่เมี่ยว ฮ่า ฮ่า
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 85  เมื่อ 25 มี.ค. 02, 08:05

มารายงานตัวครับ อายุน้อยสุดในสามหนุ่มก็เลยต้องมาทีหลัง
ไหมคำ
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 86  เมื่อ 25 มี.ค. 02, 10:00

ขอเข้ามาแจมได้ไหม เจ้าคะ.. ตามอ่านมาพักนึงแล้วเจ้าค่ะ แต่ไม่ค่อยกล้าคุยด้วย

ชอบดาราผมแดงมากกว่าผมทอง ผมดำ เจ้าคะ

คนแรก Gillian Anderson
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW976x086.jpg'>
ไหมคำ
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 87  เมื่อ 25 มี.ค. 02, 10:02

Nicole Kidman ก้อผมแดงเจ้าคะ

สวยมากกกก
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW976x087.jpg'>
ไหมคำ
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 88  เมื่อ 25 มี.ค. 02, 10:05

Jennifer Aniston คนโปรดของหนูเจ้าค่ะ  

ตามดู Friends ทางยูบีซี  สนุกมากกกก
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW976x088.jpg'>
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 89  เมื่อ 25 มี.ค. 02, 11:30

ขอต้อนรับหนูไหมครับ แหม น้องมอดไปไหนนะไม่มาต้อนรับ สาวผมแดงสวยทุกสาวเลยครับ
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7
  พิมพ์