เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 7
  พิมพ์  
อ่าน: 15730 ดาราฮอลลีวู้ดที่ฉายแสง ณ วันนี้ (๓)
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 30  เมื่อ 05 มี.ค. 02, 07:35

ถ้ามุมนี้ก็คล้าย แคทเธอรีน ครับ คนชื่อแคทเธอรีนนี่สวยๆทั้งนั้น ข้อสำคัญเป็นชื่อเก่าแก่ใช้กันมาตั้งแต่ศตวรรษที่สิบโน่นมั้ง
ขอบคุณ คุณนนทิราครับสำหรับภาพโจดี้
ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 31  เมื่อ 05 มี.ค. 02, 07:57

อู๊ยยย  รูปที่๒๙ ถูกใจ๊ ถูกจาย ขอบคุณครับ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 32  เมื่อ 05 มี.ค. 02, 11:54

คุณนนทิราคะ  ถ้าซินดี้เธอเป็นไทยคงจะยึดสโลแกน"นารีมีรูปเป็นทรัพย์" แน่ๆเลย  ได้ผลจริงๆ

คุณภาธรเจอภาพโจดี้เข้าตั้งตัวไม่ติดเลยเห็นดิฉันเป็นคุณนนทิราไปแล้ว  

เอามาฝากอีกรูปค่ะ เผื่อลบกับลบกลายเป็นบวกได้หายตะลึง

ภาพนี้เธอเล่นเป็นโสเภณีเด็ก ในเรื่องไหนไม่แน่ใจ  อาจจะ Taxi Driver
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW976x032.jpg'>
ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 33  เมื่อ 05 มี.ค. 02, 12:23

ฮ่า ฮ่า ผมว่าคุณภาธรมึนรูปที่อยู่บนความเห็นของแก เลยเหมาว่าคุณนนทิราส่งมาให้ กุ๋ย กุ๋ย กุ๋ย
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 34  เมื่อ 05 มี.ค. 02, 13:03

โอ๊ย ตายแล้ว ตายจริง ถ้าอยู่ใกล้ๆผมจะยอมให้คุณเทาชมพูทุปซักหลายๆปึ้กเลยครับ ตาลายเพราะรูปเฮเลนจริง ขออภัยครับ  ขอบคุณสำหรับรูปโจดี้ทั้งสองรูปเลยครับ ตอนเธอเด็กๆหน้าตาแก่แดดน่าตีชะมัดเลยครับ
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 35  เมื่อ 05 มี.ค. 02, 13:08

พักนี้แย่จังครับ พิมพ์ผิดบ่อยๆอีกแล้ว ความรีบร้อนเป็นเหตุ
วันนี้ผมจะเว้นไม่แซวคุณภังคีที่กระทู้ล่างหนึ่งวันเพราะตัวเองมีความผิดติอตัวเหมือนกัน
B
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 36  เมื่อ 05 มี.ค. 02, 14:02

Khun Taochompoo ka, I think you are right. That's the picture from Taxi Driver ka.
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 37  เมื่อ 06 มี.ค. 02, 07:43

ผมก็คิดว่าใช่แล้วครับ ตอนนั้น โจดี้ อายุสิบสองได้ละมั้ง
คุณBแวะมาคุยอีกนะครับ ผมกลัวว่าคุณเทาชมพูจะเบื่อ เลิกคุย ถ้ามีสมาชิกมาช่วยกันคุย หาเรื่องโน้นเรื่องนี้มาเล่ากัน จะได้คุยกันไปเรื่อยๆ
ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 38  เมื่อ 06 มี.ค. 02, 08:09

มาดูรูปเฮเลนอีกรอบ ยิ่งดูยิ่งหิว ท้องร้องจ๊อกๆเลย
นนทิรา
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 39  เมื่อ 06 มี.ค. 02, 09:45

โถ...นี่ถ้าดิฉันรู้ล่วงหน้าว่ารูปเฮเลนจะมาทำเอาคุณหนุ่ม 2 ภ. (ขาดคุณภูวงไปคนนึงค่ะ) ตาลาย อกสั่นขวัญแขวนขนาดนี้ ก็คงจะไม่เอามาแปะ หรือเอามาแปะอีกหลายรูปๆดีคะ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 40  เมื่อ 06 มี.ค. 02, 10:44

ขอตอบแทน ๒ ภ.ที่ยังตาลายอยู่ค่ะว่า..แปะอีก..แปะอีก

ระหว่างรอภาพเฮเลนและสาวเซกซี่แบบเดียวกัน ขอคั่นโปรแกรมด้วยดาราสาวในหนังทีวีที่ดิฉันเคยชอบมาก

ดูเธอทางStar TV ค่ะ หลายปีแล้ว  เธอเล่นเป็นลอร่า โฮลท์นักสืบสาวคู่กับเพียซ บรอสแนนพระเอกเจมส์บอนด์  เป็นหนังทีวียอดฮิทช่วง ๘๐s ต้นๆ

เรื่องRemington Steele

สเตฟานี ไม่สวย แต่หน้าใส ฉลาด   เล่นเก่ง เป็นลอราที่เก่ง ฉลาดขี้เล่นและขี้งอน  เพียซเล่นได้กวน แต่ลึกกว่าบทบอนด์มาก

ไม่ค่อยได้ข่าวสาวคนนี้อีก   อายุ ๔๐ กว่าแล้วงานคงลดน้อยลงตามลำดับ
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW976x040.jpg'>
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 41  เมื่อ 06 มี.ค. 02, 10:46

อีกรูปหนึ่ง
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW976x041.jpg'>
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 42  เมื่อ 06 มี.ค. 02, 10:53

ขอโทษทีไม่น่าเอาสเตฟานีขึ้นมาเร็วเลยค่ะ มีรูปโจดี้มาให้คุณภังคีเช็ดแว่นอีกรูป  

รูปนี้ถือว่ามีแฟชั่นบนตัวเลยผ่านเซนเซอร์
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW976x042.jpg'>
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 43  เมื่อ 06 มี.ค. 02, 12:43

แหม... อายจังเลย แต่ว่าแปะอีกก็ดีครับ  
รูปโจดี้รูปนี้ เอ เห็นแล้วหนาวว

รูปสเตฟานี่ รูปที่๔๑ บอกเลยครับ ว่าเธอแสนงอน มุมหน้ามันบอกยังไงๆไม่รู้  ผมคุ้นชื่อเธอจัง ไม่แน่ใจว่าคือสาวน้อยนักยิมนาสติกชาวรัสเซียที่รักกับนักกรีฑาไอ้กันด้วยหรือเปล่า เคยดูมีนิซีรีส์นานมากแล้ว
B
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 44  เมื่อ 06 มี.ค. 02, 13:23

Khun Bhathorn ka, I read this topic almost everyday but rarely join because I am quite busy with my classes na ka. ยิ้ม

Khun Taochompoo ka, would you please find some pictures of Chris O' Donnel?
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 7
  พิมพ์