เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
อ่าน: 7750 แด่พ่อหนุ่มลูกทุ่ง....แจ้ง ใบตอง
ตา
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 30  เมื่อ 02 มี.ค. 02, 02:56

แม่หญิงฯอยู่ไหนคะ หนุ่มแจ้งถามถึงค่ะ
หนูไม่อยากโดนพี่ ฟ ค่ะ
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 31  เมื่อ 04 มี.ค. 02, 01:22

โอ้พ่อดอกลั่นทม หนูขอเด็ดดม มิเคยเด็ดเล่น
เด็ดเช้า เด็ดเย็น มิเคยเด็ดเล่นเด็ดดมเด็ดดม
Nkkh.
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 32  เมื่อ 04 มี.ค. 02, 03:55

Funning may be fun, ja ! But first we must know if Khun Jeang's axe is still sharp enough to fun anybody...
ตา
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 33  เมื่อ 05 มี.ค. 02, 02:04

คุณแจ้งคะ จะตอบคุณนกข.ว่ายังไงดีเนี่ย
แจ้ง ใบตอง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 34  เมื่อ 05 มี.ค. 02, 20:44

แหม..จะตอบว่ายังไงดีล่ะครับ เรื่องของมีคมนี่ผมก็ไม่ค่อยถนัด จะให้ไปลับก็ลับแล้วไม่ค่อยคมเสียด้วย  เขาว่าคนที่ลับมีดลับขวานไม่คมนี่เป็นคนกลัวภรรยา ไม่รู้ว่าจริงเท็จจริงเช่นไร  ถ้าเทียบกับตัวเอง เมื่อถึงคราวที่ผมต้องภรรยาก็คงจะเกรงใจเค้าพอสมควรครับ จะทำอะไรก็ยอมทุกอย่าง อยู่ในโอวาท ว่านอนสอนง่าย มีดพร้ากระท้าขวานก็จะให้ภรรยาลับให้หมด  จะได้คมๆ เอาไว้ถากถาง ฟันต้นไม้ต้นไร่ไปตามเรื่องครับ
สาวสวนแตง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 35  เมื่อ 23 มี.ค. 02, 08:06

พวกที่พูดว่าผมกลัวเมียเนี่ย  จริง ๆ ไม่เห็นกลัวสักราย
แต่ที่บอกว่า ข้าแน่ ข้าไม่กลัว  รายไหนรายนั้นมักจะสงบเสงี่ยมมาก
เกรงว่าคุณพี่แจ้งจะเป็นอย่างแรกนะคะ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์