เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
อ่าน: 17308 เปิดกรุดาราคลาสสิกของฮอลลีวู้ด(๖)
อ้อมรัก
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 75  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 10:06

ที่ประตูบ้านเปิดไม่ได้อาจเป็นเพราะเจอรูปใหญ่หรือใส่รูปมากไป เห็นเวปมาสเตอร์เคยบอก

คราวก่อนก็เป็นยังงี้  เจอรูปใหญ่เข้าไม่กี่รูป ล่มไปเลย

คอหนังเลยต้องหอบผ้ามานี่  สวัสดีค่ะคุณนนทิรา  ลูกสาวค่อยยังชั่วแล้วหรือยังคะ  ลูกสาวดิฉันก็ยังไม่หายดีเลยค่ะ คออักเสบไข้ขึ้นมาหลายวัน

ชื่อกระทู้บอกว่าดาราคลาสสิค ขอส่งขวัญใจของคุณภังคีมาให้ดูค่ะ
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW972x075.jpg'>
อ้อมรัก
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 76  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 10:08

เมื่อมีรูปตอนสาวก็เอารูปตอนแก่..ขอโทษ..ตอนปัจจุบันมาเทียบ   โซเฟียสมกับคำว่า forever  sexy
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW972x076.jpg'>
ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 77  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 11:55

ยิ่งแก่ยิ่งสวย ของจริงละเนี่ย
ผมถือท้าย ซิสวี่สปาเช็ค คนขี้ริ้วแต่เก่งครับคุณนนทิรา ดาราชายไม่สนใครเลยแม้แต่อีตานักคณิตศาสตร์สติเฟื่องนั่น
ภูวง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 78  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 12:06

ผมจำใจเชียร์ตามภังคีครับ แต่แอบเอาใจช่วยนิโคล เพราะผมชอบหนังเพลง
ภูวง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 79  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 12:25

คุยถึงลูกสาวคุณอ้อมรักนิดนึงครับ อย่าใช่ยาแก้อักเสบมากนะครับไม่ค่อยดีกับไต  ใช้ระบบธรมชาติ น้ำผึ้งผสมมะนาว ช่วยได้มาก
อ้อมรัก
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 80  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 12:39

เดี๋ยวจะไปชงน้ำผึ้งผสมมะนาวค่ะ  เพิ่งนึกได้ว่าดีจริงๆ เคยลองมาแล้วตอนหวัดลงคอ หายเลย

รูปนี้คุณภังคีคงชอบ
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW972x080.jpg'>
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 81  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 12:50

รีบมาร้องว้าว ก่อน คุณภังคีครับ พึ่งรู้ว่าเจ้าแหยชอบแบบคุณภังคีครับ ร้องกรี๊ดๆอยู่หน้าจอนี่เอง
ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 82  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 12:54

ใช่ครับ ชอบมากกก ดูเอวซี เอามือกำเกือบรอบนะ ขอบคุณมากครับ ขอให้หลานหายเจ็บคอไวๆครับ อ้อ งดดื่มน้ำเย็น ดื่มแต่น้ำอุ่น ดีที่สุดครับ
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 83  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 12:58

ตัวคุณอ้อมรักเองก็ระวังสุขภาพด้วยครับ  ความจริงมะแว้งอัดเม็ดนี่แก้คอเจ็บดีนักเลย แต่สาวน้อยมักจะร้องยี้  ตอนนี้เขาปรุงรสให้กลมกล่อมขึ้น ใส่ถุงฟอย สะอาดสะอ้านตามร้านขายยามีขายครับเป็นขององค์การเภสัช
มะขามป้อมสดๆก็ดีครับ
ผมนี่สงสัยจะขี้อิจฉาเอามากๆเลย เวลาสองหนุ่มเขาแสดงความเห็น ผมต้องรีบตามบ้าง
ภูวง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 84  เมื่อ 22 มี.ค. 02, 14:46

ตาภังแกมาตะแง้ว ตะแง้วให้แต่งกลอนให้โซเฟียอีกสักบทสำหรับรูปที่๘๐ บังเอิญวันนี้สมองแล่น แถมให้คนพิเศษของเขาหน่อยครับ

คมเนตรน้องเฉียบปราดแสนบาดจิต
พลางเพียรพิศท่วงท่าสง่าสม
ทั้งรูปทรงนงรามงามชวนชม
เอวกลึงกลมชวนถนอมเจ้าจอมใจ
ภูวง-ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 85  เมื่อ 25 มี.ค. 02, 08:03

มานั่งรอ พี่สาวเสิฟสาวสวยตามเคยครับ
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 86  เมื่อ 25 มี.ค. 02, 08:08

มารอพี่สาวด้วยครับ ถ้ายังไม่ว่างไม่เป็นไร เรา แวะมาสวัสดีกันทุกเช้าอยู่แล้ว
ยกทีมไปเที่ยวกันมาประสาหนุ่มครับ ไม่มีช่องว่างระหว่างวัย รุ่นอารุ่นหลาน แซวกันเพลินเลยครับ
อ้อมรัก
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 87  เมื่อ 25 มี.ค. 02, 14:16

ตอนนี้คงต้องตามคุณนนทิราไปนอกเว็บ ไม่มีเวลาเข้าแล้วค่ะ

เจอรูปโซเฟีย ลอเรนยุคสาวค่ะ หน้าตาแปลกดีเลยเอามาโชว์
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW972x087.jpg'>
ไทวัน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 88  เมื่อ 25 มี.ค. 02, 14:43

เอ อาภังครับรูปนี้คุณยายโซเฟีย หน้าตาพิกล๊ พิกลนะครับ แต่ผมทันสมัยจริงๆ สาวๆสมัยนี้เขายังตัดทรงแบบนี้อยู่เลย
คุณอ้อมรัก แว้บไปดูผลออสการ์มั้งครับ
ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 89  เมื่อ 26 มี.ค. 02, 08:16

ขอบคุณสำหรับรูปน้าโซเฟียของผมครับ

ถึงไทวัน   พิกลยังไงก็หวานใจของเรา นายอยากโดน เ-ธ มั้ยล่ะ ไทวัน(ไม่รู้เบอร์ไหนล่ะ แจกมันทั้งสี่คนเลยฮึ่มม)
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7
  พิมพ์