เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 2455 ถึงทีมงานครับ
ฝาแฝด
บุคคลทั่วไป
 เมื่อ 18 ก.พ. 02, 02:58

เราพยายามส่งตอนที่๑๑ ตามรอยจันทริกา ตอนจันทราวดี แต่เครื่องไม่รับ ติดต่อทีalert@vcharkarn.comก็ไม่สำเร็จ ขออภัยด้วยที่ต้องมาตั้งกระทู้แบบนี้ ครับ
แล้วทำไมตอนนี้ตัวเลขแสดงจำนวนความคิดเห็นถึงมีเศษดูพิลึกพิลั่นชอบกลนะครับ
ขอบคุณครับ
ไทวัน(๓)
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 05 ก.พ. 02, 16:06

ถ้าให้ผมเดานะครับผมว่ากลุ่มเลขตัวหลังคงจะเป็นตัวเลขแสดงจำนวนครั้งที่มีคนเปิดเข้าไปอ่านเนอะ คุณแฝด
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 05 ก.พ. 02, 17:19

ช่วงนี้เว็ปมาสเตอร์กำลังร้อนวิชาครับ ปรับปรุงหลายๆส่วนอยู่
บางส่วนอาจจะมีปัญหาบ้างครับ ทีมงานต้องขออภัยด้วย
ตอนนี้แจ้งทางฝ่ายโปรแกรมแล้ว กำลังแก้ไขให้ครับผม
เปี้ยว
พาลี
ตอบ: 321

วิชาการ.คอม, อาจารย์ภาคฟิสิกส์ มหิดล

ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 05 ก.พ. 02, 18:39

ลองโพสใหม่นะครับ ไม่แน่ใจว่าเกิดอะไรขี้น
ผมก็ไม่ได้แก้ไขโปรแกรมอะไร เซฟเวอร์อาจจะเกิดอาการกระตุกครับ ถ้าไงช่วยจดว่ามันมี error message อะไรบ้างนะครับ เผื่อจะตามหาปัญหาเจอ
ฝาแฝด
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 06 ก.พ. 02, 07:42

ฉลุยแล้วครับ ขอบคุณครับ  เซฟเวอร์อาจจะหมั่นไส้พวกเรามังครับ ถ้าเป็นเครี่องส่งของพวกเรา(คุณย่าคอม.) เธอจะงอแงถ้าเราใช้งานมากไป
สี่หนุ่ม
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 5  เมื่อ 15 ก.พ. 02, 13:29

เรื่องที่ไม่มีชื่อน่าจะตั้งชื่อได้แล้วครับ เสนอไปแล้วว่า แสงตะวัน
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 6  เมื่อ 15 ก.พ. 02, 18:52

อ้าวขอโทษด้วยครับ จะรีบจัดการให้ครับผม
อัศกัณห์
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 7  เมื่อ 18 ก.พ. 02, 14:58

ขอบคุณครับ ตอนนี้เหลือเรื่องที่ไม่มีชื่ออยู่เรื่องเดียว จะตั้งว่าอารายดีน้า
หน้า: [1]
  พิมพ์