เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
อ่าน: 16075 ดาราฮอลลีวู้ดที่ฉายแสง ณ วันนี้ (๒)
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 45  เมื่อ 11 ก.พ. 02, 12:34

ยกมือให้เบน ด้วยคนครับเครื่องหน้าเขาสวยดี

ผมชอบ คาเมรอนรูปที่๓๙ เหมือนคุณฝอยฝน ดูMy Best Friend's  wedding อีกรอบยังชอบเธอเรื่องนี้อยู่ดีครับ ดูเป็นสาวน้อยวัยใส เรื่องนางฟ้าชาลีย์ ผอมไปครับ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 46  เมื่อ 11 ก.พ. 02, 12:38

เอาวีดิโอ My Best Friend มาดูอีกครั้งก็ยังชอบอยู่  เล่นกันเก่งทุกคน

เจ้าหนุ่มเกย์เพื่อนของจูเลีย พอรู้ว่านอกจอแกเป็นเกย์ก็เลยรู้สึกว่าแกคงเล่นบทนี้ง่ายไม่ต้องฝืนธรรมชาติ  แต่ก็ยังนับถือว่าเล่นเฉียบขาดอยู่ดี  โดยเฉพาะบทที่หลุดความเป็นเกย์ออกมาบ้างนิดๆหน่อยๆพอชูรส

อ้อ  มีรูปคาเมรอน อีกรูปมาฝากแฟนหนุ่มในนี้ค่ะ

หวานปานน้ำผึ้งเดือนห้าเชียวละ
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW949x046.jpg'>
พาฝัน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 47  เมื่อ 11 ก.พ. 02, 14:47

เห็นหลายคนข้ามแดนมาแถวนี้ เลยแวะเข้ามาดูกับเขาบ้าง  ดูแล้วก็มีความเห็นเหมือนคุณเทาชมพูในความเห็นที่ ๒๑ เคยเห็นนางแบบ นายแบบที่เดินอยู่ในรายการโทรทัศน์ ของ UBC หน้าตา ท่าทาง อากัปกิริยา ก็เหมือนดาราหญิงชายในสมัยปัจจุบัน

ภาพในความเห็นที่ ๔๖  ถ้ามองหน้าตรงอาจสวยกว่านี้ แต่นี่มองหน้าเอียงเลยเห็นหน้าหวานเหมือนน้ำผึ้งเดือนห้าที่ภาคอีสาน เพราะเข้าใจว่าควรต้องหวานจัดกว่าภาคกลางที่ฝนตกชุก
ภูวง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 48  เมื่อ 12 ก.พ. 02, 07:42

วันนี้ ขอแหวกกฏ ซักกะตื๊ดนะครับ
บทกวีตามธรรมดาจะมีไว้ชมสาวคลาสสิกแต่รายคาเมรอน ผมเดาใจคุณเทาชมพูว่าออกจะสนใจเธอเป็นพิเศษ

ดวงดาวอันพราวพร่าง...........แลเลือนลางเทียบดวงตา
จันทร์แจ่มแอร่มฟ้า................ไม่ตรึงตาเท่าดวงใจ
น้ำผึ้งว่าแสนหวาน.................ไม่เปรียบปานอรทัย
หยาดฟ้ามาหรือไร..................ผ่องอำไพไร้ราคิน

บรรทักท้ายนี่ผมลอกจากบทต้นที่ชมเปียร์ แอนเจลี่มาทั้งแถวเลยแต่สัมผัสพอรื่นๆนะครับ กวีก็ใกล้จะหมดไส้หมดพุงแล้ว
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 49  เมื่อ 12 ก.พ. 02, 08:10

สวยครับ แต่อย่าไปเทียบความสวยกับรุ่นคุณย่าคุณยายนะครับ ไม่ติดฝุ่นแน่
ผมก็รู้สึกเหมือนคุณภูวงแฮะว่าคุณเทาชมพูชอบเธอเป็นพิเศษ  ไม่ทราบจำนามปากกาที่เคยคุยกันเล่นๆได้ไหมครับ คาเมรอน  ---  ฮืม
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 50  เมื่อ 12 ก.พ. 02, 10:20

บทกวีหวานชวนเคลิ้มจริงๆค่ะคุณภูวง   มดเดินตามกลิ่นมาเป็นแถวเลย

ชอบคาเมรอนเพราะบทใน My Best Friend's Wedding ค่ะ  เอามาดูอีกทีก็ขอย้ำว่าเล่นเก่งมาก   ถ้าไม่เก่งขนาดนี้คงถูกป้าจูของคุณยาตราเชือดไร้อนาคตแน่ๆ

พูดถึงความสวย  ดิฉันมองว่าคาเมรอนดูสวยตรงเธอมีชีวิตชีวา  คือต้องมีบทส่งน่ะค่ะ    

ถ้าดูแต่โครงหน้า  เป็นน้ำผึ้งอีสานจริงอย่างคุณพาฝันว่า  มองไปมองมาอาจจะคิดเรื่อยเปื่อยออกนอกทาง นึกเทียบกับนักร้องลูกทุ่งสาวๆบ้านเราได้

เมื่อวานไปเช่าวีดิโอเรื่อง America's  Sweetheart.มาดู  เลยอยากจะถามคุณยาตราว่าหนังเรื่องนี้ไม่ดังใช่ไหมคะ

เพราะเอาป้า..เอ๊ยหนูจูของคุณยาตรามาฆ่าซะเปล่าๆ  ส่วนแคทเธอรีน ซีต้า โจนส์ ก็เล่นได้แบนมาก   ดูแก่แถมอ้วนอีกต่างหาก

การเขียนบทและมุขต่างๆดิฉันว่าฝืดและไร้รสนิยม จนอยากจะส่งน้ำมันหยอดจักรไปให้ เผื่อจะลื่นขึ้นมาบ้าง
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 51  เมื่อ 12 ก.พ. 02, 12:28

ไม่ได้ดูภาพยนตร์เรื่องนี้ แต่เป็นคนชอบหนังที่บทดีๆ เคยมีคนบอกว่า หนังจะดี ต้องตัวแสดงดี บทดี ผู้กำกับเก่ง ทุนถึง แต่สำหรับผมถ้าบทดี ตัวแสดงไม่ถึงกับแข็งเป็นไม้ ก็ชอบแล้วครับ ผมเห็นนักแสดงดีๆหลายคนมาตายเพราะบทที่ไม่ค่อยได้เรื่องก็แยะ แต่ถ้าผู้กำกับเก่ง ก็พอจะแก้ไขบทให้กลมกลืนได้ ชอบหนังเล็กๆที่บทกินใจมากกว่าหนังยิ่งใหญ่ (ยกเว้นหนังรุ่นก่อนๆนะครับ)
ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 52  เมื่อ 13 ก.พ. 02, 08:23

ได้ดู America's Sweetheartครับ หลานสาวเขาชวน ไม่ชอบเลย  สาวน้อยทั้งหลายก็เบ้หน้าบ่นว่าเสียแรง ดูดาราคนโปรด

เหมือนกับไม่ใช่ พวกเธอเลยเฮ้อ เห็นด้วยว่าบทนี่สำคัญ ฉากบางอย่างไม่สมจรืงแต่ถ้าบทเข้มข้นพอก็ดูสนุกได้นะ
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 53  เมื่อ 13 ก.พ. 02, 08:26

ผมก็เข้ามาลาเหมือนกันครับ สองสามวันนี้ คุณภังคี ครอบครองมุมนี้ให้เต็มที่ไปก่อนนะครับ แล้วจะกลับมาเบียดเข้ามุมบ้าง  อย่าคุยยาวนะครับ ขอไว้ก่อน
ยาตรา
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 54  เมื่อ 13 ก.พ. 02, 22:06

America's Sweetheart เป็นหนังที่หนูจูของผมเธอรับเล่นหลังจากเสร็จงานจาก Erin Brockovich ไม่นาน เธอยังไม่ทราบว่าในอนาคตอันไม่นานเธอจะกลายเป็นดาราออสการ์ บทบาทของเธอในเรื่องนี้จึงดูจืดชืดเสียไม่มีดี กลายเป็นหนังที่สร้างความผิดหวังให้กับแฟนๆของเธอเป็นอย่างมากครับ...โดยเฉพาะผมเอง! เรียกได้ว่าจากรักกลายเป็นชังได้ในพริบตาเลยครับ (โฮๆๆ)
ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 55  เมื่อ 14 ก.พ. 02, 08:12

ว่าแต่น้องมอดอย่าลืม เรื่องดารา คลาสสิกของพี่ พังที่บ้านข้างๆนี้นะขอรับ วันนี้อนุญาตให้ไปเที่ยว ก่อนก็ได้
B
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 56  เมื่อ 16 ก.พ. 02, 16:36

Khun Taochompoo ka, would you post some pictures of Julia Ormond? Thank you so much ka.
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 57  เมื่อ 17 ก.พ. 02, 10:25

เคยดูจูเลีย ออมอนด์จาก Legend of the Fall , Sabrina ,The First Knight  แล้วแปลกใจเหมือนกันว่าหลังๆนี้ไม่ค่อยได้ดูเธอเลย  

ต้องถามคุณยาตราว่าเธออยู่ดีมีแสงสว่างหรือว่าอับแสงลงไปแล้ว

เอารูปมาให้ตามคำขอค่ะ  รูปแรกหน้าใสมาก
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW949x057.jpg'>
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 58  เมื่อ 17 ก.พ. 02, 10:28

มาถึงรูปนี้ เธอดูหนา ล่ำสันเอาการ
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW949x058.jpg'>
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 59  เมื่อ 17 ก.พ. 02, 10:29

รูปนี้ผอม หน้าซูบลง
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW949x059.jpg'>
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์