เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7
  พิมพ์  
อ่าน: 16112 ดาราฮอลลีวู้ดที่ฉายแสง ณ วันนี้ (๒)
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 15  เมื่อ 04 ก.พ. 02, 12:55

มาสาย แต่ไม่มีปัญญาทายหรอกครับ
จำได้ว่าคุณนนทิราคิดเหมือนผมว่าเดมี่ไว้ผมสั้นได้สวย
เรไร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 16  เมื่อ 04 ก.พ. 02, 13:56

แต่แม่หญิงชอบจูเลีย โรเบิร์ต ใน Notting Hills ที่สุดค่ะ  โดยเฉพาะฉากที่เธอไปยืนสารภาพรัก ฮิว แกรนท์ ตอนก่อนจบ

คุณยาตรา มาบ่อย ๆ นะคะ ความเห็นของคุณทำให้ได้รู้เรื่องราวต่าง ๆ ของดาราฮอลลีวู๊ด ได้ ละเอียดยิบ  อ่านเพลินมาก  
โชคดีที่มีคุณยาตราแวะผ่านเข้ามา  ขอบคุณค่ะ
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 17  เมื่อ 04 ก.พ. 02, 15:36

ขอบคุณ คุณยาตราครับสำหรับเรื่องของมิเชล ผมติดตามดูหนังของเธอมาตลอด เป็นดาราที่ผมชื่นชอบมาก
ฝอยฝน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 18  เมื่อ 04 ก.พ. 02, 20:08

คุณเทาชมพูคะ ฝนรอ  ดูภาพหนุ่มมาหลายวันแล้วค่ะ
คุณพระนาย
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 19  เมื่อ 05 ก.พ. 02, 01:44

ผมชอบ จูเลีย ตอนเล่นเรื่อง เอริน บร๊อคโควิช กับที่เล่นเรื่อง Pretty Woman ครับ
ภูวง-ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 20  เมื่อ 05 ก.พ. 02, 09:43

ไม่เชิงเมินหรอกครับคุณเทาชมพู สำหรับผมสองคน ตาไม่ค่อยถึงกับดาราใหม่ สงสัยต้องอ้าปากหวอนั่งฟังมั่งแล้วซี
ยาตรา
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 21  เมื่อ 06 ก.พ. 02, 15:34

เอาใจคุณฝอยฝนด้วยรูปนายคนนี้ครับ
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW949x021.jpg'>
ยาตรา
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 22  เมื่อ 06 ก.พ. 02, 15:38

แต่ผมว่ารูปนี้หล่อกว่านะครับ คุณฝอยฝนคงชอบ...
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW949x022.jpg'>
ยาตรา
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 23  เมื่อ 06 ก.พ. 02, 15:40

รูปสุดท้ายจากหนังเรื่องเดียวกันครับ PEARL HARBOR
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW949x023.jpg'>
นนทิรา
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 24  เมื่อ 07 ก.พ. 02, 13:49

แวะมาทักทายค่ะ หมู่นี้ไม่มีเวลาว่างมาคุยด้วยเลย
คุณยาตราคะ เบน แอฟเฟล็คหล่อมากค่ะ น่าเสียดายหนังเรื่อง Pearl Harbor ไม่มาแรงอย่างที่หวัง จนบัดนี้ดิฉันก็ยังไม่ได้ดูเลย
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33585

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 25  เมื่อ 07 ก.พ. 02, 16:48

อยากเห็นหนุ่ม Pearl Habor มานานแล้วค่ะ ขอบคุณคุณยาตรามาก

ส่วน James  Caviezel  เคยเล่น The Thin Red Line

และเห็นว่าเล่น The Count of Monte Cristo

ดิฉันชอบวรรณกรรมของดูมาส์เรื่องนี้มากก็เลยอยากดู

คุณยาตราพอจะแนะนำอะไรเกี่ยวกับหนุ่มรายนี้ได้ไหมคะ

มีคนเอ่ยถึงเขาว่า There's just another world in his eyes
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW949x025.jpg'>
ภูวง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 26  เมื่อ 08 ก.พ. 02, 07:31

เรื่อง มองเตคริสโต  ผมเคยดูฉบับที่ ริชชาร์ด แชมเบอร์เลนแสดงไว้ครับ รายนี้แกเล่นหนังโบราณได้เข้ากัน๊ เข้ากัน
คงต้องหาเวอร์ชั่นหนุ่มข้างบนนี้มาดูมั่งซะแล้ว
ดารารุ่นนี้ผมได้แต่แบ๊ะ แบ๊ะ เลย
ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 27  เมื่อ 08 ก.พ. 02, 07:32

แบ๊ะ แบ๊ะ จ้ะ สาวๆมาช่วยคุยกันหน่อยเถิด
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 28  เมื่อ 08 ก.พ. 02, 07:41

จะไม่เข้ามาคุยด้วย เดี๋ยวจะถูกค่อนว่าเข้ามาแต่ ตอนที่มีดารสาว(แหม ก็เรื่องธรรมด๊า ธรรมดานะ)
เห็นด้วยกับคุณเทาชมพูครับว่า คนหล่อสมัยก่อนกับสมัยนี้ สรีระยังไม่ต่างกันมาก  อาจจะมีค่านิยมบางยุคที่นิยมผู้ชายผอมแห้ง แต่โดยรวมรูปร่างผู้ชายไม่ค่อยเปลี่ยน
เคยดูThe Thin Red Line ครับ แต่พักนี้จำชื่อดาราใหม่ไม่ได้เอาเลย
ต้องกลับไปดู คาเมรอน ดิแอชอีกหน ดูหนังเรื่องนั้น แล้วก็ดูนางฟ้าชาลีย์แต่ไม่เคยคิดว่าเป็นคนเดียวกัน เชยซะไม่มี
พาฝัน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 29  เมื่อ 08 ก.พ. 02, 11:37

เรามันก็ตะเภาเดียวกันนั่นแหละครับ คุณภูวง คุณภังคี คุณภาธร ผมเห็นคุณเทาชมพูกระแนะกระแหนมาหลายครั้ง เอาอย่างนี้ก็แล้วกัน ผมคิดว่าคุณเทาชมพูพอจะเชื่อมต่อช่องว่างตรงนี้ได้ ไม่ใช่ว่าไม่ชอบดารายุคปัจจุบัน เพียงแต่ว่า ตามันไม่ถึงมองแล้วมันไม่ประทับใจ ถึงดารารุ่นก่อนๆก็เช่นเดียวกัน ไม่ได้ชอบไปเสียทุกคน ชอบเพียงบางคนตามตัวอย่างที่ขอกันมานั่นแหละครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7
  พิมพ์