เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
อ่าน: 13953 กระจกของฮิมิโกะ
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 30  เมื่อ 06 ก.พ. 02, 06:25

ผมไม่ได้หาเองครับคุณฝน ไปหลอกถามสาวๆมา หุๆๆ
อ้อยขวั้น
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 31  เมื่อ 06 ก.พ. 02, 10:51

คุณ Jor หลอก (หาข้อมูลจาก) สาวๆ เก่งจังค่ะ อิอิ
นกข.
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 32  เมื่อ 06 ก.พ. 02, 20:32

อีกหน่อยคุณ Jor จะรวบรวมเรื่องเล่าต่างๆ ที่ได้จากการหลอกหาข้อมูลจากสาวๆ ญี่ปุ่นเหล่านี้ เรียบเรียงเป็นหนังสือให้ชื่อว่า "คำให้การแฟนเก่า" ...
...แข่งกับหนังสือชื่อ "คำให้การชาวกรุงเก่า"  ที่แปลมาจากคำให้การที่พม่าจดปากคำของเชลยชาวไทยกรุงศรีอยุธยาที่พม่ากวาดต้อนไปคราวเสียกรุงครั้งที่ 2 ...

อิอิอิ
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 33  เมื่อ 07 ก.พ. 02, 04:31

อะจึ๋ย ... คุณนกข กระผมหลอกแค่ถามข้อมูลอย่างเดียวครับ
ฟงแฟนอะไรผมไม่มีครับ โสดครับผมเป็นโสด เพื่อนกันทั้งน้าน
... ขอเปลี่ยนเป็นคำให้การเพื่อนเก่าก็แล้วกันครับ (เพียงแต่เป็นเพื่อนผู้หญิงน่ะ)
1860
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 34  เมื่อ 11 มี.ค. 02, 01:38

กลัวญี่ปุ่นไม่ให้เงินกู้หรือ ยำเงินกู้ หรือไง กลัวกันจน...
หน้าละอายแท้พวกปอดแหก ....ปอดแหกกันแบบนี้..
ประเทศถึงเป็นทาสเขา  ...
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์