เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
อ่าน: 7491 ปีใหม่นี้ ไปฉลองที่ไหนกันบ้าง
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 45  เมื่อ 04 ม.ค. 02, 06:41

ผมยังเมาไบก้อนอยู่ครับ ... สามวันแล้วก็ยังไม่หาย
เวียนหัว ตัวร้อน นอนไม่ค่อยจะหลับ จะขยับก็ไม่ค่อยสะดวก โอย...
แม่หญิงช่วยผมด้วยครับ ผมไม่สบาย โอย อู้ย อูย โอย
เปี้ยว
พาลี
ตอบ: 321

วิชาการ.คอม, อาจารย์ภาคฟิสิกส์ มหิดล

ความคิดเห็นที่ 46  เมื่อ 04 ม.ค. 02, 07:06

ไอ้ไบก้อน นี่มันยี่ห้อเหล้าหรือเปล่าเอ่ย ฉีดแล้ววิงเวียน มึนๆเมาๆ กันทุกราย ชักสงสัย
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 47  เมื่อ 04 ม.ค. 02, 07:14

อ้อมันยี่ห้อ Bailey น่ะ
รสชาติหวานมัน
แม่ยาย
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 48  เมื่อ 04 ม.ค. 02, 12:02

ทิ้งไบก้อนสามโหลลงถังขยะ  ฉีดซะเหนื่อยกว่าจะหมด

ปีใหม่นี้ใครพอมีตะกร้าใบโตๆเหลือจากที่ใส่ของขวัญบ้างไหมคะ

อิฉันจะเอามาใส่ลูกสาว ล้างน้ำ

ก่อน # 43จะทันมาสู่ขอค่ะ
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW886x048.gif'>
นกข.
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 49  เมื่อ 04 ม.ค. 02, 19:39

ไอ้ที่ได้กลิ่นแล้วเมา นอกจากไบก้อนและไบเล่ย์ส ครีมแล้ว เห็นจะเป็นใบตองกระมังครับ ขนาดแม่หญิงได้ยินสำนวนใบตองยังวิงเวียนเลย

วิญญาณมดหนุ่มขอฟ้องยมบาล .... จะต้องตายก็ไม่ว่า ขอให้ได้ตายกับน้ำมือแม่หญิง นี่กลายเป็นตายกับน้ำมือแม่ยายยังงี้ไม่ยอม - ไม่ยอม - ไม่ยอมตายด้วย จะกลับไปเกิดใหม่ด้วยล่ะ...
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 50  เมื่อ 05 ม.ค. 02, 09:34

พ่อมดหนุ่ม ตายเพราะมือแม่ยาย  ยังดีกว่าตายเพราะมือพ่อตานะคะ  

มือแกหนักเอาการเชียวละ
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW886x050.gif'>
เรไร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 51  เมื่อ 06 ม.ค. 02, 12:54

แม่หญิงจำได้ว่า ไม่เคยไปเข้ากระท่อมกับคุณแจ้งสักหน่อย
พาไปหลายคนจนจำผิดหรือเปล่า  อัลไซเมอร์แล้วนะคะ
(แสดงความรับผิดชอบ แบบหวังดี แต่ประสงค์ร้าย)

คุณจ้อ   คุณ นกข.  รีบ ๆ ฟื้น  กลับมาเกิดใหม่เร็ว ๆ หน่อยนะคะ
มาช่วยจัดการคนมั่วนิ่มหน่อยค่ะ
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์