เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
อ่าน: 18419 คนสวยในโลกมายา(๒)
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 75  เมื่อ 20 ธ.ค. 01, 14:50

ลินดานี่ทั้งหน้าตารูปร่างของเธอดูสวยมากๆสมเป็นสาวอเมซอนเลย (เข้ากั๊น เข้ากันขอใช้มั่ง)
เอ่อแต่รูปหลังนี่ดูสวยแบบแม่มดนะครับ
ภูวง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 76  เมื่อ 25 ธ.ค. 01, 08:42

พึ่งจะมาดูรูปลินดาตอนที่สวยที่สุดครับตอนแก่นี่ไม่อยากจำให้ใจฝ่อ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 77  เมื่อ 26 ธ.ค. 01, 10:57

สามหนุ่มหนึ่งมุม  จำดาราที่ได้สมญาว่า ลูกแมวยั่วสวาทได้ไหมคะ

เธอเป็นสาวฝรั่งเศสข้ามมาดังในฮอลลีวู้ด   ช่วง ๖๐S นุ่งสั้น  ผมสยายฟูกระเจิงเหมือนไม่ได้หวี ถือว่าเซกซี่สุดขีด

ฺBrigitte Bardot ค่ะ
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW857x077.jpg'>
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 78  เมื่อ 26 ธ.ค. 01, 12:21

จำได้แน่นอนครับ อย่าพึ่งเอารูปตอนชราของเธอมาลงนะครับ เคยเห็นเหมือนกัน รู้สึกเธอจะทรุดโทรมไม่เหลือเค้า
ภูวง-ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 79  เมื่อ 02 ม.ค. 02, 08:30

พึ่งจะโผล่มาดูคุณน้าบริจิกันวันนี้เองครับ เอเข้าข่ายแม่เหมียวศร๊ของคุณหลวงแกมั้ยครับนี่
ภูวง-ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 80  เมื่อ 02 ม.ค. 02, 08:32

พิมพ์ผิดพิมพ์ถูกรีบไปหน่อยครับ ไม่ได้ใส่แว่นด้วยแหะ แหะ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 81  เมื่อ 02 ม.ค. 02, 10:35

ภาพสาวสวยรายนี้เอามาให้คุณภูวงและคุณภังคีดูโดยไม่ต้องใส่แว่นนะคะ  

เธอเล่น Dr.No เจมส์บอนด์ตอนแรกคู่กับฌอน คอนเนอรี่  แค่ฉากแรกนุ่งบิกินีเดินลุยคลื่นขึ้นหาดก็ดังไปทั้งโลก

หลังจากนั้นเธอก็ได้นุ่งน้อยชิ้นอยู่ในหนังเป็นประจำ  บางเรื่องก็แทบไม่นุ่งอะไรเลย

นักวิจารณ์ล้อชื่อเธอว่า Ursula Undress

ชื่อที่ถูกต้องคือ Ursula Andress
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW857x081.jpg'>
ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 82  เมื่อ 02 ม.ค. 02, 11:43

อูว์ กำลังจะถามถึงเธอเชียวแต่เกรงใจคุณเทาชมพูน่ะครับ วู้
ตอนเด็กๆชอบหนังเจมส์ บอนด์ที่สุดเลยครับ โม้ดี แหะแหะแล้วก็ตามดูสาวๆของเขาด้วย
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 83  เมื่อ 02 ม.ค. 02, 12:28

Ursula ในบทของ She  "สาวสองพันปี จากวรรณกรรมของ H. Rider Haggard
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW857x083.jpg'>
ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 84  เมื่อ 02 ม.ค. 02, 12:52

อูย ต้องเช็ดแว่นอีกรอบ คุณภูวงทำหยิ่ง เดี๋ยวต้องแอบมาดูมั่งแน่ๆเลย
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 85  เมื่อ 02 ม.ค. 02, 12:57

ตามมาช่วยเช็ดแว่นครับ
Ursula Andressเป็นคนสวยประเภทหน้าตายนะครับไม่เห็นเธอยิ้มแบบสดใสสักครั้ง
รูปนี้เธอสวยมากครับ
พาฝัน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 86  เมื่อ 03 ม.ค. 02, 12:26

ผมนึกว่าวิกนี้จบไปแล้ว เล่นย้ายวิกกระทันหันเลยตามดูไม่ทัน คราวก่อนผมไปอยู่ที่วิก RW850 คุณเทาชมพูย้ายวิกมาที่ RW894 เพราะวิกเก่าแออัด ก็เลยคิดว่าวิก RW857 ก็คงแออัดเช่นกัน แต่ที่ไหนได้คุณภาธรแอบมาเปิดดูเหยื่อที่คุณเทาชมภูมาวางล่อจระเข้เอาไว้ ได้ผลครับ ถึงขั้นต้องเช็ดแว่น คิดดูก็แล้วกัน

คุณเทาชมพูช่างขุดเอาเรื่องเก่าๆมาทบทวนความหลังได้ดีแท้  วรรณกรรมของ H. Rider Haggard ผมชอบมานาน เอาเฉพาะที่แปลเป็นไทยแล้ว ส่วนที่เป็นภาษาอังกฤษ เคยพยายามแปล Green Hill of Africa ได้ส่วนหนึ่งนานนักหนาแล้ว ป่านนี้ยังแปลไม่จบ ไม่ทราบว่ามีใครแปลตัดหน้าไปแล้วหรือยัง จะได้ไม่ต้องออกแรงเก้อ

ภาพ Usula Andress ในบทของ She ผมไม่เห็นต้องเช็ดแว่นอย่างคุณภังคีเลย เพียงแต่ถอดแว่นก็เห็นชัดแจ๋วแล้ว
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 87  เมื่อ 03 ม.ค. 02, 12:50

เอาใจช่วยให้คุณพาฝันแปลจนจบครับดูรูปเออร์ซูลาแล้วอาจจะมีกำลังใจขึ้น ได้ข่าวจากกระทู้บนว่าคุณภังคีถึงกับแว่นหลุดครับ
แหมถ้าคุณเทาชมพูนำด้วยสาวเจมส์บอนด์คนนี้ก็เลยอยากเห็นอีกหลายๆสาวซีครับ(ยอมเป็นชาละวันกันคราวนี้แหละ)
ว่าแต่คุณภังคีไปซ่อมแว่นให้ดีๆครับ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 88  เมื่อ 03 ม.ค. 02, 14:13

อยากอ่านเรื่องของแฮกการ์ดที่คุณพาฝันแปลค่ะ ไม่เคยอ่านเรื่องนี้มาก่อน  คิดว่ายังไม่มีใครแปลนะคะ

ส่วนสาวบอนด์ ขอยกขึ้นไปอีกกระทู้หนึ่งค่ะ เพราะกระทู้นี้ยาวมากแล้ว

http://www.vcharkarn.com/snippets/board/show_message.php?dtn=dtn5&ID=RW904' target='_blank'>http://www.vcharkarn.com/snippets/board/show_message.php?dtn=dtn5&ID=RW904
พาฝัน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 89  เมื่อ 06 ม.ค. 02, 10:13

ต้องขออภัยคุณเทาชมพูและคุณภาธรที่หายไปหลายวัน เพราะพยายามไปค้นกรุ(หนังสือ)ที่บ้าน เนื่องจากมีอยู่มากและเก็บไว้อย่างไม่ใคร่มีระเบียบ เป็นเหยื่อของปลวกไปแล้วบ้าง จนต้องทำการขจัดปลวกเป็นการใหญ่ ไม่อย่างนั้นหมดตัวแน่ กว่าจะพบหนังสือที่โม้เอาไว้ก็ต้องหากันอยู่นานหลายยก

ผมจำผิดไปถนัด Green Hills of Africa ผู้เขียนคือ Enest Hemmingway ครับ ไม่ใช่ Sir H. Rider Haggard ผมไปจำเอาเรื่อง Allan Quatermain ของ Haggard ซื่งแต่งขึ้นรุ่นราวคราวเดียวกันและเป็นเรื่องใน Africa เหมือนกัน ผมได้อ่านในเวลาใกล้เคียงกัน เก็บไว้ด้วยกัน  และได้มาค้นพบใหม่พร้อมๆกันในครั้งนี้
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7
  พิมพ์