เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
อ่าน: 18560 คนหล่อในโลกมายา
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 75  เมื่อ 20 ธ.ค. 01, 14:43

มาทบทวนความหลังบ้างครับ คุณสายลมไม่เดินเลยมาแถววิดยาบ้างหรือครับ สาวที่นี่ไม่สวยแต่น่าประทับใจนะครับ
สายลม
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 76  เมื่อ 20 ธ.ค. 01, 16:23

.   .ผมไปไม่ถึงครับคุณภาธร ติดอยู่แค่นั้นเอง ใครว่าสาววิทย์ไม่สวยผมจะขอเถียงคอเป็นเอ็นเลย  เพียงแต่ว่าตึกอาร์ตสมีมนต์ขลังจนผมไปไหนไม่รอดเท่านั้นเอง
ภูวง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 77  เมื่อ 21 ธ.ค. 01, 07:13

ตอนนี้คุณภูวงอายม้วนยอมให้ผมยึดพื้นที่บัญชาการแล้วครับ แหมเผาใครก็ไม่มันเท่าเผาพี่ชายตัวเอง
ตอนพวกเราหนุ่มๆ คุณป้า(คนที่ชอบไทโรน)ชมว่าคุณภูวงหล่อเหมือนเกรเกอรี่ เปค เจ้าตัวหน้างอเลยครับเพราะมันหมายความว่าหน้าแกเชย(ความรู้สึกวัยรุ่นสมัยนั้น) ส่วนผมคุณป้าไม่ยักชม เลยมีเรื่องคุยระหว่างพี่ป้าน้าอา ว่า พ่อกับแม่ต้องอุ้มใครมาผิดคนนึงแน่เลยระหว่างผมกับภูวง ยัยน้องสาวผมเขาว่าจริงๆแม่มีผมคนเดียวแต่แม่ชอบเกรเกอรี่ เปค เลยไปอุ้มคุณภูวงมาด้วย ฮ่า อ่า
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 78  เมื่อ 21 ธ.ค. 01, 07:24

ตามสายตาคนนอกอย่างผมว่าคุณภังคีก็คล้ายคุณภูวงนะครับเพียงแต่เตี้ยกว่า ล่ำกว่า คล้ำกว่านิดนึง  อ้อแล้วก็หน้าผากกว้างกว่าแค่นิดหน่อย
สาววิดยาน่าประทับใจนะครับเพราะเวลาขบวนดุริยางค์ของวิดยาเดินซ้อมเลียบสนาม คุณภูวงกับคุณภังคีต้องหยุดซ้อมบอลทำเป็นผูกเชือกรองเท้า ทุกทีนะ
ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 79  เมื่อ 21 ธ.ค. 01, 07:31

เอ ผมถ้าจะต้องเผาคุณมั่งดีกว่านะ ผมกับภูวงจำรุ่นน้องวิดยาหน้าสวย (เหมีอนบ็อบบี้ เชอร์แมน)ผมยาวเฟื้อยที่ชอบมาท้าเตะบอลหน้าหอประชุมตอนเย็นได้นะจะบอกให้ ที่ผมหยุดดูดุริยางค์ของวิดยาเพราะสมัยนั้นเป็นวงที่สวยดูดีที่สุด ทุกป๊(คนเยอะนี่)แล้วที่สะดุดตาก็หนุ่มน้อยที่หล่อขนาดเป็นดรัมเมเยอร์ได้แต่ดันชอบตีกลองใหญ่น่ะ  ใครเอ่ย
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 80  เมื่อ 21 ธ.ค. 01, 07:37

เอ ท่าทางผมจะต้องอายม้วนตามคุณภูวงเสียแล้ว นี่ต้องเป็นแผนกำจัดหนุ่มอื่นๆออกจากมุมแน่เลย   แต่ เป้าหมายไม่ใช่สาวที่ตี่กลองแต๊กคนที่สอง แถวสองหรือครับ
อ้อยขวั้น
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 81  เมื่อ 21 ธ.ค. 01, 16:11

แหมมม  เบี่ยงประเด็นกันเป็นแถว  กระทู้นี้เลยกลายเป็นรียูเนี่ยนไปซะแล้วค่ะ
ฝอยฝน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 82  เมื่อ 21 ธ.ค. 01, 23:58

นักแสดงอีกคนที่ชอบมาก พระเอกเรื่อง NANNY ค่ะ เป็นหนังชุดค่ะ น่ารักมากๆค่ะ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33585

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 83  เมื่อ 24 ธ.ค. 01, 14:23

ชื่อเกรเกอรี่ เป็ค เคยถูก ป.อินทรปาลิตไปล้อว่า แกงกะหรี่เป็ด ค่ะ   แสดงว่านอกจากหล่อแล้วยังเหมาะจะเป็นเมนูเปิบพิสดารด้วยนะคะ

พระเอก Nanny  มาแล้วค่ะ
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW850x083.jpg'>
ฝอยฝน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 84  เมื่อ 24 ธ.ค. 01, 19:12

ขอบพระคุณมากค่ะ คุณเทาชมพู
ชายในดวงใจเลยค่ะ
ภังคี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 85  เมื่อ 25 ธ.ค. 01, 08:45

ฮ่า ฮ่า แกงกระหรี่เป็ด สงสัยภูวงเขาหน้างอเพราะหยั่งงี้ด้วยมั้ง
แล้วคนหล่อหนูฝนชื่ออะไรจ๊ะ ถ้าอ้วนกว่านี้หน่อยคงคล้ายอามากเลย
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 86  เมื่อ 25 ธ.ค. 01, 12:49

ภาพนี้หายากหน่อย  ดาราหล่อคนนี้ ป่านนี้คงเกิดชาติใหม่ไปนานปีแล้วค่ะ

Robert Taylor น่าจะเป็นดาราที่คุณป้าของคุณภูวงและคุณภังคีรู้จักดี  

เขาดังมาจาก Ivanhoe คู่กับลิซ เทเลอร์ แล้วเล่นหนังอีกมากมาย

เมื่อสองสามคืนก่อนดูเขาในหนังขาวดำ ช่อง ๒๗ หน้าหวานยิ่งกว่านางเอกเสียอีกค่ะ
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW850x086.jpg'>
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 87  เมื่อ 25 ธ.ค. 01, 13:09

ชื่อดาราใน Nanny รอคุณฝอยฝนมาตอบนะคะ

ขอเอาภาพเจมส์บอนด์ในอดีตมาเทียบกับเจมส์บอนด์ปัจจุบัน  เมื่อครั้งยังหนุ่มด้วยกันทั้งคู่

ภาพนี้คือฌอน คอนเนอรี่เมื่อยังหนุ่ม  คู่กับสาวบอนด์คนหนึ่งชื่อดานีลา บลองชิ

วาบหวามตามแบบหนังยุค ๖๐ กว่าๆค่ะ
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW850x087.jpg'>
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 88  เมื่อ 25 ธ.ค. 01, 13:11

และนี่คือเจมส์ บอนด์คนปัจจุบัน เพียซ บรอสแนน

เมื่อครั้งยังหนุ่มหล่อ  ร่วม ๒๐ ปีมาแล้ว

เป็นดารานำในหนังทีวีเรื่องดัง Remington Steele
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW850x088.jpg'>
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 89  เมื่อ 25 ธ.ค. 01, 14:28

เหลียวซ้ายแลขวา กลัวจะเจอคุณภังคี
ผมก็รู้จักRobert Taylor ครับ เขาเล่นเรื่องวอลเตอร์ลู บริดจ์(เขียนชื่อไม่ถูกครับดูนานมากแล้ว)คู่กับวิเวียน ลีห์ด้วยใช่ไหมครับ ผมชอบหนังเรื่องนี้มาก วิเวียน ลีห์สวยและดูน่ารักน่าสงสารมาก (เป็นดาราบัลเล่ย์) พระเอก หล่อมากด้วย
เจมส์ บอนด์นี่ใจผมรับคุณปู่ฌอน คอนเนอรี่คนดียวเลย
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7
  พิมพ์