เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
อ่าน: 9207 พระเอกหนังไทยตลอดกาล "มิตร ชัยบัญชา"
แจ้ง ใบตอง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 15  เมื่อ 12 ต.ค. 01, 12:42

มีผู้เชี่ยวชาญเรื่องดาวยั่วอย่างคุณภาธรมาเล่าให้ฟังแล้ว ผมคงต้องแอบๆ ไปฟังอยู่หลังเรือนครับ
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 16  เมื่อ 12 ต.ค. 01, 19:51

Hur Hur Hur ... My PC was broken yesterday ... เศร้า

I gonna miss you guy ... Hur Hur Hur

Will come back later krab... ยิ้ม
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 17  เมื่อ 15 ต.ค. 01, 16:36

เฮ... เข้าอินเทอร์เนตได้ซะที
โอย... ขาดเว็ปเหมือนขาดใจครับ โอยๆๆๆๆ
ภาธร
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 18  เมื่อ 16 ต.ค. 01, 07:14

แหม ก็ไม่ถึงเชี่ยวหรอกครับแต่ถ้าเรี่องหรือเหตุการณ์ในช่วง ปลายยุค๖๐ ต่อ๗๐ ผมมีประสบการณ์เก่าๆเท่านั้นเอง เห็นคุยกันเกิดคันสมองอยากจะคุยมั่งเท่านั้น
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์