เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
อ่าน: 6381 วิชาการทีม ในนิตยสารสกุลไทย
เรไร
บุคคลทั่วไป
 เมื่อ 13 ต.ค. 01, 21:12

พระเอกตัวจริงมาแล้ว
ใครอยากเห็นโฉมหน้าหนุ่ม ๆ ชาววิชาการทีม เชิญอ่านสกุลไทย ฉบับที่ 2451 หน้า128  คอลัมน์ "เยาวชนของเรา"
วางตลาดวันนี้

ใครหล่อที่สุด ดูกันเองนะคะ
แฟนวิชาการ
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 01 ต.ค. 01, 18:33

อย่างนี้ต้องรีบไปดูซะแล้ว ขอบคุณนะคะคุณเรไร
พามิลา ปาณบดี
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 01 ต.ค. 01, 22:10

ขอบคุณ คุณน้องหญิงเรไร มากนะคะ ที่แจ้งข่าว   วันพรุ่งนี้จะเปิดดูแต่เช้าเลยค่ะ
อ้อยขวั้น
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 01 ต.ค. 01, 22:19

เห็นหน้าแล้วค่ะ  อ่านสัมภาษณ์แล้วเก่งๆ กันทั้งสามคนเลย
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 02 ต.ค. 01, 00:04

เอ่อ ... แม่หญิงครับ ... ผมเขิน
เรขา(จำเป็น)
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 5  เมื่อ 02 ต.ค. 01, 00:19

อย่าเขินเลยค่ะ....
ดังไปทั่วประเทศแล้วนะคะ
วันนี้ สกุลไทย ออก ..แต่พอไปหาซื้อ
แถว center point ปรากฎว่าหมดค่ะ
ต้อง ตามไปหาที่อื่นค่ะ แถวประชาชื่น ยังพอเหลือ....ขาดตลาดเลยนะคะ
นกข.
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 6  เมื่อ 02 ต.ค. 01, 01:14

มีทางที่ใครจะเอามาโพสต์ลงในนี้ให้ผมได้อ่านบ้างได้ไหมครับ?
พวงร้อย
สุครีพ
ตอบ: 904

ความคิดเห็นที่ 7  เมื่อ 02 ต.ค. 01, 04:04

เห็นด้วยกับคุณ นกข ค่ะ
เจ้าเปิ้ล
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 8  เมื่อ 02 ต.ค. 01, 12:31

ประมาณวันพุธ-พฤหัส ลองค้นจากเวบสกุลไทยได้คะ ในคอลัมน์เยาวชน
little sun
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 9  เมื่อ 02 ต.ค. 01, 17:55

เพิ่งซื้อมาอ่านเมื่อบ่ายนี่เองค่ะมีเล่มเดียวพอดีเลย ในภาพทานอาหารเห็นมีแก้วอะไรซักอย่างไม่ใช่น้ำแน่ๆค่ะ
นกข.
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 10  เมื่อ 02 ต.ค. 01, 19:49

อยากเห็นๆ
ของในแก้วในรูปอาจจะเป็นนมก็ได้ครับ นมจากเต้าเราคือฟาร์ม หุหุ-

คุณจ้อ คุณเปี้ยว ผมพยายามติดต่ออยู่แต่สงสัยว่าหมายเลขอีเมล์ที่ได้มามันจะผิด เพราะส่งไม่ไปเลยตีกลับตลอด ยังไงขอความกรุณาแจ้งอีเมล์ที่ถูกต้องมาด้วยนะครับ ขอบคุณ ไม่ทราบว่ายังมีอีเมล์ผมอยู่รึเปล่า ที่ suapir01@hotmail.com ขอบคุณครับ
สตาร์
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 11  เมื่อ 02 ต.ค. 01, 20:03

ฮ่า ฮ่า ฮ่า ได้เห็นได้อ่านแล้ว หล่อๆ เก่งๆ กันทั้งนั้นเลย
รู้สึกจะเป็นคุณจ้อ ที่ศึกษาด้าน Image Processing วันหนึ่งคงได้เสวนา หรือเจอในงานประชุม ได้ขอความรู้จากคุณแน่ๆ
สตาร์
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 12  เมื่อ 02 ต.ค. 01, 20:33

ที่เว็บสกุลไทย มีทั้งรูปและเรื่องแล้วจ้า

http://www.sakulthai.com' target='_blank'>http://www.sakulthai.com
นกข.
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 13  เมื่อ 02 ต.ค. 01, 21:57

ไปแล้วครับ ... อู้หู- หล่อกันทั้งนั้นเลือกไม่ถูกว่าใครหล่อสุด...
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 14  เมื่อ 03 ต.ค. 01, 02:17

ใครบอกว่าผมหล่อ? ขอเถียงหัวชนฝาว่าผมไม่หล่อ  มีแต่หล่อยังไม่เสร็จ กับหล่อซะไม่มี
ผมไม่หล่อ... แต่ขอโทษเร้าใจนะครับ เหอๆๆๆ

- คุณสตาร์ผมไม่ได้เรียนด้าน Image Processing หรอกครับ
เป็นคุณอ็อฟต่างหาก ผมเรียนด้านฟิสิกส์และคณิตศาสตร์ครับ

- คุณนกข ประเดี๋ยวผมจะส่งเมล์ไปหาครับ
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์