เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
อ่าน: 6137 เรียนรบกวน ถามคุณเทา ชมพู
เรขา (จำเป็น)
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 30  เมื่อ 29 ก.ย. 01, 06:16

พูดง่ายๆ  คุณหลวงเธอกลัวแก่ค่ะ
เอ้ย...กลัวถูกเข้าใจว่าแก่จริงค่ะ.....
wiwanda
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 31  เมื่อ 29 ก.ย. 01, 10:37

ขอโทษนะคะ..คุณ นกข. รู้จักดิฉันหรือคะ?
เพราะ..เห็นเรียกว่า  ป้า..เหมือนที่คนส่วนใหญ่เขาเรียกกัน..ชักสงสัยค่ะ..ว่าเราอาจจะรู้จักกันมาก่อน..
ด.เด็ก
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 32  เมื่อ 29 ก.ย. 01, 16:11

โธ่............ใครไม่รู้จักป้าวิลันดา ชื่อออกดังทั้งพันทิพยังงั้น  คุณ นกข.แกโดนคำสาบให้ตระเวณหาเมียไปทั่วโลกครับ  ไม่ได้ก็ห้ามเข้าประเทศ โทษฐานที่ไม่อุ้มชูผีขนุขกะผีมะขาม......
ภาษาดาว
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 33  เมื่อ 30 ก.ย. 01, 13:39

ตามมาเชียร์พี่แพร  พี่แพรของพู่เก่งสุด ๆ
ไทวัน(๔)
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 34  เมื่อ 01 ต.ค. 01, 11:41

ตามมาแฉ ในฐานะบ่าวที่ดี คุณหลวงเธอพึ่งจะครบสามรอบไปเมื่อต้นปีนี้เองเจ้าครับ  ก็คุณป้าเผลอบอกว่าใกล้เกษียณก๊พอเดาได้ขอรับ แต่กระผมแน่ใจว่าคุณหลวงคงรู้จักคุณป้ามาก่อนแน่นอน
แหะ แหะ คุณป้ามีหลานสาวอายุประมาณ๒๐-๒๕ ปี สวยและน่าเอ็นดูมั่งไหมขอรับ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์