เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์  
อ่าน: 10044 แจ้ง ใบตอง
สตาร์
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 60  เมื่อ 07 ต.ค. 01, 22:40

พระเอกของเว็บ หนุ่มหน้ามนคนโก้มาโชว์ความหล่อเงียบๆ..อิอิ
สู้เขาได้ สบายมากจ้า
เปี้ยว
พาลี
ตอบ: 321

วิชาการ.คอม, อาจารย์ภาคฟิสิกส์ มหิดล

ความคิดเห็นที่ 61  เมื่อ 09 ต.ค. 01, 01:55

ไอ๊ะ โอ.... เห็นหน้าตากันแล้ว คราวนี้ถ้าเิกิดเดินชนกันจะได้ชวนไปดื่มน้ำกลั่นได้ อิอิ

"แต่เหมือนอย่างที่อยากให้เป็นค่ะ" แหม๋..... ไม่รู้จะแซวอะไรดี เอิ๊กส์ๆๆ
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 62  เมื่อ 09 ต.ค. 01, 03:48

อ่า... อืม .... อ้อ เป็นอย่างนี้นี่เอง
มิน่าละสาวๆถึงได้ถามถึงพี่แจ้งกันทั้งเรือน
That is why all the girls in town... Follow you all around
Just like me .... They long to be ... Close to you
เปิดเพลงนี้ให้หนุ่มฮอตประจำเรือนครับ เหอๆๆๆ  
( ต้องแซวซะหน่อย เนื่องด้วยเกิดความอิจฉาตาร้อนเป็นที่สุด )
ฝอยฝน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 63  เมื่อ 09 ต.ค. 01, 17:09

ทำไม...ได้เห็นหน้าคุณแจ้งกันแล้วคะ
ฝนหาไม่เจอค่ะ...
นกข.
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 64  เมื่อ 09 ต.ค. 01, 19:43

ก่อนคลิกขึ้นไปดูความเห็นบนๆ ที่คุณแจ้งเธอให้เบอร์ อี - เอ๊ยนางสาวแมวล์ไว้นะครับ จำไว้ให้ดีนะครับ
แล้วคลิกที่ลิ้งก์ของคุณแจ้ง (ห้ามคลิกที่ "ลิงค์" คุณแจ้งล่ะ) ไปสู่ที่ทำงานของคุณแจ้ง แล้วไปคลิกที่ บุคลากร แล้วไล่หาดูเองครับว่าบุคลากรคนไหนหล่อเข้มที่สุดก็คนนั้นแหละ ... ไม่ต้องตรวจเบอร์อีแมวก็ยังได้...
เนยบิน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 65  เมื่อ 11 ต.ค. 01, 11:19

ขอแบบฟอร์มใบกู้ยืมสักใบได้ไหมคะ
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์