เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 2675 ตามหา file หรือ e-book หนังสืออนุสรณ์งานพระราชทานเพลิงศพ คุณหญิง มณี สิริวรสาร
NT
มัจฉานุ
**
ตอบ: 92

เมื่อ 21 พ.ค. 18, 15:40

เรียนขอความอนุเคราะห์ท่าน อจ. ทั้งหลาย ท่านใดมี file หรือ e-book หนังสืองานพระราชทานเพลิงศพคุณหญิงมณี สิริวรสาร ไหมครับ สืบค้นจากข้อมูลหนังสืองานศพของวัดบวรนิเวศแล้วหาไม่พบครับ ขอบพระคุณล่วงหน้า 
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 21 พ.ค. 18, 20:59

ยังไม่เคยเจอค่ะ  ท่านผู้ใดทราบช่วยบอกด้วย
NAVARAT.C
หนุมาน
ตอบ: 11307

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 22 พ.ค. 18, 08:40

หนังสือเล่มนี้ ระหว่างที่สำนักพิมพ์อมรินทร์ยังถือลิขสิทธิ์อยู่ คงยังไม่ปล่อยออกมาเป็น e book ครับ
NT
มัจฉานุ
**

ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 22 พ.ค. 18, 08:45

หนังสือเล่มนี้ ระหว่างที่สำนักพิมพ์อมรินทร์ยังถือลิขสิทธิ์อยู่ คงยังไม่ปล่อยออกมาเป็น e book ครับ

ผมไม่แน่ใจครับ อจ. ว่าหนังสือที่สำนักพิมพ์อมรินทร์ถือลิขสิทธิ์เป็นเล่มใด น่าจะเป็นเรื่องชีวิตเหมือนฝันนะครับ

ที่ผมเรียนสอบถาม คือหนังสือที่พิมพ์ในงานพระราชทานเพลิงศพของคุณหญิง เล่มสีชมพู ครับผม
NAVARAT.C
หนุมาน
ตอบ: 11307

ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 22 พ.ค. 18, 17:01

ขอโทษครับ หนังสืองานศพคงไม่ใช่
เพ็ญชมพู
หนุมาน
ตอบ: 12599

ความคิดเห็นที่ 5  เมื่อ 22 พ.ค. 18, 18:24

หนังสือที่ระลึก คุณหญิงมณี สิริวรสาร พ.ศ.2542 ปกอ่อน กระดาษอาร์ต ภายในประกอบด้วย ภาพส่วนพระองค์,ส่วนตัว ของคุณหญิงและครอบครัว และเรื่องราวที่ผ่านมา ดังคำที่ว่า Life is Like a Dream"

NT
มัจฉานุ
**

ความคิดเห็นที่ 6  เมื่อ 23 พ.ค. 18, 10:34

หนังสือที่ระลึก คุณหญิงมณี สิริวรสาร พ.ศ.2542 ปกอ่อน กระดาษอาร์ต ภายในประกอบด้วย ภาพส่วนพระองค์,ส่วนตัว ของคุณหญิงและครอบครัว และเรื่องราวที่ผ่านมา ดังคำที่ว่า Life is Like a Dream"

เล่มนี้ครับ ขอบคุณ อจ.เพ็ญชมพูครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์