เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 2676 ขอวันทาทั่วทิศ ลามิตรไปพักร้อน
พวงร้อย
สุครีพ
ตอบ: 904

เมื่อ 16 ส.ค. 01, 04:52

จะไปเที่ยวสามอาทิตย์ค่ะ  แล้วเจอใหม่อาทิตย์สุดท้ายปลายเดือนนะคะ
อ้อยขวั้น
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 03 ส.ค. 01, 23:41

เดินทางปลอดภัย  เที่ยวให้สนุกนะคะ
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 04 ส.ค. 01, 02:58

เที่ยวให้สนุกนะครับ แล้วอย่าลืมของฝาก ฮี่ๆๆๆ

ฮือๆๆ ไปเที่ยวกันหมด เหลือผมเฝ้าบ้านคนเดียว เอ้อ...
N.K.Kh.
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 04 ส.ค. 01, 04:19

Bon Voyage krab...
นวล
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 04 ส.ค. 01, 14:56

นี่... คุณไปพักร้อนมากไปแล้วหนา...
เกินโควต้าหรือเปล่า.... ทำไมชอบทำให้คนอื่นตาร้อนเรื่อยเลย...
อิ อิ อิ
เที่ยวเผื่อด้วยนะค้าาาาาา.....
ฝอยฝน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 5  เมื่อ 04 ส.ค. 01, 18:48

เที่ยวให้สนุกนะคะ
ศศิศ
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 6  เมื่อ 05 ส.ค. 01, 15:34

ขอให้พักร้อนให้สนุก

แล้วอย่าลืมเที่ยวเผื่อด้วยนะครับผม
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW713x006.gif'>
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 7  เมื่อ 05 ส.ค. 01, 23:13

ยิ้ม
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW713x007.gif'>
pink ribbon
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 8  เมื่อ 06 ส.ค. 01, 08:12

คุณพี่พวงร้อยเที่ยวเผื่อหนู ด้วยนะคะ
ขอให้เดินทางอย่างปลอดภัยและสนุกสนานค่ะ
รวิปรียา
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 9  เมื่อ 06 ส.ค. 01, 16:23

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพและท่องเที่ยวให้สนุกนะคะคุณพวงร้อย ไว้จะรอฟังเรื่องเล่าจากทริปนี้นะคะ
ด.เด็ก
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 10  เมื่อ 06 ส.ค. 01, 18:22

ขอให้เจ๊พวงร้อยเที่ยวให้สนุกน้า..
http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/RW713x010.gif'>
คุณพระนาย
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 11  เมื่อ 07 ส.ค. 01, 01:07

ไปนานเชียวครับ ไงก็ขอให้สนุกสนานกับการเดินทางพักผ่อนนะครับ
พวงร้อย
สุครีพ
ตอบ: 904

ความคิดเห็นที่ 12  เมื่อ 12 ส.ค. 01, 11:52

Sawatdee ka,

I just came out of a cabin in the wods in SE Wyoming.  It was breathtakingly beautiful.  The cabin owner let me use her Internet for a little while one day last week.  Alas, she uses Netscape so I can't read Thai on the farang's machine.  I just got to a little town in Northere Utah and came to a store with Internet service that I can read Thai with(thank goodness they got IE!).

Thank you everybody ka.  Khun Nual, I thought I was gonna die on a hike up to 11,000 feet!  So don't be too jealous na ka.  Maybe there's God, I couldn't catch a single trout!  Ended up having to pay through my nose in a restaurant.

I'll spend a week in Utah and another week in Colorado ka, a lot of visiting old friends and aquaintances ka.
pink ribbon
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 13  เมื่อ 16 ส.ค. 01, 16:52

น่าอิจฉา คุณพี่พวงร้อยจริงๆค่ะ  ได้เที่ยวสนุกๆ

ระวังสุขภาพด้วยนะคะ
หน้า: [1]
  พิมพ์