เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 1531 สวัสดี....สมาชิกใหม่ครับ
parttime
อสุรผัด
*
ตอบ: 4

เมื่อ 11 เม.ย. 16, 22:21

เพิ่งสมัครสดๆร้อนๆ ไม่รู้จะเริ่มตรงไหนดี ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ

ผมเป็นนักสะสมมือสมัครเล่น สนใจงานศิลปะ นาฬิกา เมื่อมีเวลาว่าง ตอนนี้อยากหาข้อมูลเกี่ยวกับลิขสิทธิ์เพราะมีสมุดโบราณของเมืองนอกอยู่หลายเล่มเหมือนกัน

ขอบคุณครับ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33585

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 12 เม.ย. 16, 08:35

ไม่ต้องตั้งกระทู้หรอกค่ะ  สนใจกระทู้ไหนก็เชิญร่วมวงได้เลย
หรือจะตั้งกระทู้ใหม่เพื่อถามเรื่องที่คุณสนใจก็ได้      ถ้าท่านอื่นๆตอบได้ ท่านก็จะเข้ามาตอบเอง
หน้า: [1]
  พิมพ์