เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์  
อ่าน: 17590 ร้านอาหารนอกบ้านแสนอร่อยที่ถูกใจคุณ
เกาลัด
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 60  เมื่อ 09 มิ.ย. 01, 00:27

ร้านไหนคะ   พี่ฝนขา   เผื่อหนูน้อยเกาลัดจะตามไปชิมมั่งน่ะค่ะ   เรื่องลูกชิ้นปลาเนี่ยของโปรดเลยค่ะ  อิอิ  ถ้าพี่ฝนชอบเหมือนกัน  ว่าง ๆ ก็ไปชมที่สะพานใหม่ร้าน ต.เจริญ นะคะ   ที่บางลำภู ใกล้ ๆ ร้านรองเท้าวีนัส (มั้งคะ) ด้วยค่ะ   แถวพาหุรัดก็มีค่ะ    ท่าพระจันทร์ก็มีอยู่เจ้านึงนะคะ  แถมเกี้ยวฟรีด้วยค่ะ    อร่อยมากกกกกกกกกกทุกร้านค่ะ     เดี้ยนรับรอง!!!!!
ฝอยฝน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 61  เมื่อ 09 มิ.ย. 01, 00:39

ร้านอยู่ปากซอยทางเข้าหมู่บ้านนะคะ...
หนูเกาลัด    ตรงข้าม ..สถาบันเทคโนโลยีราชมงคล นั่นแหละค่ะ
ตรงข้ามกันชนิด  มุม  90  องศา  เลยค่ะ  ไม่เบี้ยวสักนิดด ค่ะ    ติดร้านซ่อมรถข้างนึงค่ะ  อีกข้างติดร้านเสริมสวยค่ะ อิ อิ
ฝอยฝน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 62  เมื่อ 09 มิ.ย. 01, 11:04

หนูเกาลัดคะ  ฝนลืมบอกค่ะ หน้าหมู้บ้านโสดสโมสรของ คุณแจ้นนะคะ  ที่เราเคยนัดเจอกันไงคะ
ใกล้รุ่ง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 63  เมื่อ 09 มิ.ย. 01, 19:46

จะไปทัวร์เมื่อไหร่อย่าลืมบอกนะคะ งานนี้ขออ้วนสักวันเถอะ อิอิ
แพรมน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 64  เมื่อ 11 มิ.ย. 01, 23:59

พี่อ้อยขวั้น กะ พี่ฝอยฝน เจ้าคะ
ทานก๋วยเตี๋ยว ซอย 26 เสร็จ แล้ว หน้าร้านมีขายมะขามหวาน ที่แกะแล้วเจ้าคะ
แพร ขอบอกว่า   อร่อยยยยยยยมากกกกก
แจ้น คนโสด
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 65  เมื่อ 12 มิ.ย. 01, 12:04

เสต๊กหมูเนื้อสัน ที่ร้านโอโภชนา ในตลาดเสนา   อ.เสนาหรือเดิมชื่อบ้านแพน   จังหวัดพระนครศรีอยุธยา   ร้านอยู่ริมแม่น้ำ   อาหารอร่อยขึ้นชื่อ  คือ  เสต๊กเนือสันหมูคะ   บรรยากาศก็ดี   ราคาไม่แพง วันหยุดใครผ่านไปลองแวะดูนะคะ  แจ้นไปรับประทานทุกครั้งที่มีโอกาสผ่านไปทางนั้น
อ้อยขวั้น
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 66  เมื่อ 12 มิ.ย. 01, 14:25

อ่านไป  น้ำยายไหยยย..ไป  บ่ายแล้วก็ยังหิวอีกเยยย..
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์