เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 ... 12 13 [14]
  พิมพ์  
อ่าน: 51277 รูปหายากจากสมุดภาพเก่าของคุณศรีมนา
NAVARAT.C
หนุมาน
ตอบ: 11307

ความคิดเห็นที่ 195  เมื่อ 22 พ.ค. 14, 11:53

สุดปลายทางที่นี่ครับ

NAVARAT.C
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 196  เมื่อ 22 พ.ค. 14, 11:55

ขอบคุณคุณต้อย ศรีมนา สุริยะ อีกครั้งครับ ที่เอื้อเฟื้อภาพ

ขอเพิ่มรูป BEFORE & AFTER ไว้ซักหน่อย

ประกอบ
สุครีพ
ตอบ: 1342

ความคิดเห็นที่ 197  เมื่อ 23 พ.ค. 14, 02:54

จากวันนี้ไป ผมมีกิจธุระจะกระทำไปอีกสามสี่วัน จึงจะขอลงรูปที่เหลือให้หมดเผื่อจะไม่ว่าง ส่วนท่านใดยังมีประเด็นค้างอยู่ กรุณาต่อได้เลยครับ

สงสัยท่านเจ้าคุณศรีนวรัตนจะโดน คสช. เรียกไปรายงานตัว  อย่าลืมถ่าย selfie รวมถึงบรรยากาศการเก็บตัวช่วงเวลาอีกหน้าในประวัติศาสตร์มาตั้งกระทู้ฝากเด็กๆ ด้วยนะครับ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

วิรุศฑ์ษมาศร์ อัฐน์อังการจณ์
siamese
หนุมาน
ตอบ: 7165

หนุ่มรัตนะกับภูเขาทอง

ความคิดเห็นที่ 198  เมื่อ 23 พ.ค. 14, 07:56

สุดปลายทางที่นี่ครับ

เห็นข้าวเรียงรายพร้อมฉัตรทำด้วยรวงข้าวเช่นนี้ ก็น่าจะเป็นการประกวดพันธุ์ข้าวที่เมืองธัญบุรี กระมังครับ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 199  เมื่อ 23 พ.ค. 14, 09:20

จากวันนี้ไป ผมมีกิจธุระจะกระทำไปอีกสามสี่วัน จึงจะขอลงรูปที่เหลือให้หมดเผื่อจะไม่ว่าง ส่วนท่านใดยังมีประเด็นค้างอยู่ กรุณาต่อได้เลยครับ

สงสัยท่านเจ้าคุณศรีนวรัตนจะโดน คสช. เรียกไปรายงานตัว  อย่าลืมถ่าย selfie รวมถึงบรรยากาศการเก็บตัวช่วงเวลาอีกหน้าในประวัติศาสตร์มาตั้งกระทู้ฝากเด็กๆ ด้วยนะครับ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

คุณชายประกอบเทพนี่หาเรื่องหัวขาดซะแล้วมั้ยล่ะ
ท่านศรีนวรัตนไปเก็บตัว เป็นแคนดิเดท PM คนใหม่ตะหากล่ะคะ   อุ๊บ...

siamese
หนุมาน
ตอบ: 7165

หนุ่มรัตนะกับภูเขาทอง

ความคิดเห็นที่ 200  เมื่อ 23 พ.ค. 14, 11:59

อาบน้ำจริงๆ ต้องมีท่าทางแบบนี้ เห็นมีการซักผ้าด้วย มิใช่นั่งเอี่ยมเฟี้ยม  ยิงฟันยิ้ม

NAVARAT.C
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 201  เมื่อ 23 พ.ค. 14, 17:06

อ้างถึง
สงสัยท่านเจ้าคุณศรีนวรัตนจะโดน คสช. เรียกไปรายงานตัว  อย่าลืมถ่าย selfie รวมถึงบรรยากาศการเก็บตัวช่วงเวลาอีกหน้าในประวัติศาสตร์มาตั้งกระทู้ฝากเด็กๆ ด้วยนะครับ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

อ้างถึง
คุณชายประกอบเทพนี่หาเรื่องหัวขาดซะแล้วมั้ยล่ะ
ท่านศรีนวรัตนไปเก็บตัว เป็นแคนดิเดท PM คนใหม่ตะหากล่ะคะ   อุ๊บ...

และจากคนละกระทู้เดียวกัน
อ้างถึง
แหม  คุณ Anna   บะหมี่อ่างบัวน่ะระดับฮ่องเต้นะคะ     ส่วนสองชามของดิฉันระดับธรรมดา  
ไปว่าของท่านไม่น่ากิน เดี๋ยวก็โดนขว้างป้ายประหารหัวสุนัขซะหร็อก

"Far From the Madding Crowd"
บรรยากาศรอบตัวผมขณะนี้ครับ

เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 202  เมื่อ 23 พ.ค. 14, 17:14

ขอหยุดเอ่ยถึงท่านนวรัตนนับแต่นี้
กลัวตกนรกค่ะ

หน้า: 1 ... 12 13 [14]
  พิมพ์