เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 2034 ขอทราบวันมรณภาพของพระราชาคณะ
สุธาวาสน์
อสุรผัด
*
ตอบ: 1

เมื่อ 20 ส.ค. 13, 15:09

ขอทราบวันมรณภาพของพระราชาคณะในอดีตของวัดเทพศิรินทราวาส เพื่อนำไปจัดทำทำเนียบพระราชาคณะวัดเทพศิรินทราวาส ขอความอนุเคราะห์ท่านผู้รู้ช่วยเมตตาด้วยครับ  ขอบคุณครับ
1. พระเทพกวี (จั่น  วิจัญจโล)  2. พระอุดมศีลคุณ (อิน อัคคิทัตโต)  3. พระอมราภืรักขิต (เล่ห์)  4. พระภาวนาปัญญาวิสุทธิ์ (หลุย  พาหิโย)  5. พระภาวนาวิสุทธิเถร (กัมพล กัมพโล) 6. พระศรีมุนีวงศ์ (ศรีพงศ์ สิริวังโส)
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33585

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 20 ส.ค. 13, 22:26

ไม่ทราบเลยค่ะ 
ใครพอจะช่วยได้บ้างคะ
หน้า: [1]
  พิมพ์