เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 4894 ร้านขายหนังสือออนไลน์
Wanlayanon
อสุรผัด
*
ตอบ: 3

เมื่อ 06 ธ.ค. 12, 21:29

อยากถามว่าเพื่อนๆพี่ๆอาจารย์ ที่อยู่ไกลถึงอเมริกา จะสั่งหนังสือภาษาไทยจากเว็บไหนได้บ้างค่ะ เพราะหนูอยากอ่านหนังสือมากๆ หนังสือที่เตรียมมาจากประเทศไทยก็อ่านจดหมดครบแล้ว ล่าสุดสั่งจาก ดอกหญ้าแอลเอ 1เดือนเข้าไปแล้ว ยังไม่มาส่งเลย อยากอ่านหนังสือมากๆค่ะ ร้องไห้ โทรศัพท์ไปถามร้านดอกหญ้ามา เค้าบอกว่า รอหน่อย เพราะร้านบ้านขนมไทยปิดทำการ แล้วมันเกี่ยวกันยังไงไม่ทราบค่ะ งง ฮืม
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 06 ธ.ค. 12, 21:36

ขอโทษนะคะที่ตอบให้ไม่ได้  เพราะเว็บนี้ไม่มีนโยบายโฆษณา    การตอบชื่อเว็บไซต์ที่คุณต้องการอาจกลายเป็นโฆษณาเว็บนั้นไปโดยไม่ตั้งใจ
ขอให้ค้นกูเกิ้ลเอาดีกว่าค่ะ
Wanlayanon
อสุรผัด
*
ตอบ: 3

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 07 ธ.ค. 12, 06:57

เข้าใจค่ะ ยังไงก็ขอบพระคุณอาจารย์ค่ะ อายจัง
ขนมหวาน
อสุรผัด
*
ตอบ: 23

อักษรอาคาร50ปีกับอาคาร36ปี

ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 12 เม.ย. 13, 18:05

แนะนำ หนังสือ ถามมีพวก IPAD โหลด App ais books store (จำชื่อไม่ค่อยได้ค่ะ) น่าจะประมาณนี้ลองหาดูนะคะ

มีหนังสือมากมายให้อ่านรวมถึงประวัติศาสตร์ด้วยค่ะ
:D :D
นิลพัท
ตอบ: 2333

ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 15 เม.ย. 13, 23:40

หนังสือ online มีให้อ่านเยอะเลยค่ะทั้งฟรีและเสียเงิน อยากอ่านเรื่องอะไรก็ลอง key ชื่อหนังสือ หรือชื่อคนแต่ง ค้นหาดู
นิตยสารเดี๋ยวนี้ก็ให้อ่านแบบ online เยอะเลยค่ะ หักเงินจากบัตรเครดิตค่ะ
วันก่อนก็ download พลนิกรกิมหงวน มาอ่านฟรี สนุกดีค่ะ
หน้า: [1]
  พิมพ์