เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 2754 แฟนพันธุ์แท้
ภูมิ
บุคคลทั่วไป
 เมื่อ 08 พ.ค. 01, 00:57

อาทิตย์ที่แล้วดูแฟนพันธุ์แท้  เห็นบอกกําลังรับสมัคร
แฟนพันธุ์แท้  ภาษาไทย ไม่ทราบมีใครในนี้ ไปร่วมกับเขาด้วยหรือเปล่า

จริงๆแล้วผมก็สนใจแต่หลังจากดู แฟนพันธุ์แท้-หนังไทย แล้ว สงสัยว่าจะความรู้ไม่ถึง
จะหน้าแตกเสียเปล่าๆ
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 04 พ.ค. 01, 16:28

ไม่ได้ดูครับ เรื่องเป็นอย่างไรล่ะ?
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 04 พ.ค. 01, 16:33

ไม่ไปค่ะ
ผึ้งไผ่
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 04 พ.ค. 01, 18:15

ไม่ได้ดูค่ะ  แล้วเพิ่งเข้ามาในนี้แบบเป็นทางการด้วย  น่าเสียดายนะคะที่ไม่มีคนในนี้ไป  อยากเห็นหน้าค่าตาค่ะ
เบิ้ม
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 06 พ.ค. 01, 20:14

ผมก็ชอบนะ
แต่อาทิตย์ที่แล้วเสียความรู้สึกกับคำถามเขามากเลย
เกี่ยวกับฟุตบอลอังกฤษ
ถามมาได้ว่าตั้งแค่ตั้ง premier leage มา 8 ปี
ยิงประตูไปแล้วกี่ประตู
เป็นคำถามหาคนชนะเลิศด้วย
คนตอบส่ายหัวเลยครับ
ภูมิ
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 5  เมื่อ 08 พ.ค. 01, 12:57

เห็นด้วย
คําถามที่แข่งกันข้อสุดท้ายไม่ได้ ความสมดุลย์เลย
หน้า: [1]
  พิมพ์