เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
อ่าน: 14243 รบกวนเรียนถามเรื่อง ตำรับอาหารชาววังของ พระอัครชายาเธอ พระองค์เจ้าสายสวลีภิรมย์
เพ็ญชมพู
หนุมาน
ตอบ: 12600

ความคิดเห็นที่ 15  เมื่อ 07 ก.พ. 12, 11:20

.

คลิกที่รูปเพื่อขยาย/ย่อ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 16  เมื่อ 07 ก.พ. 12, 11:23

ถ้าคุณ arfa อยากได้หนังสืออะไร     พิมพ์ชื่อหนังสือลงในกูเกิ้ล  www.google.co.th     จะมีเว็บขึ้นมา   ให้คำตอบว่าเป็นของสำนักพิมพ์ไหน  ลองโทรไปที่นั่นจะรู้ค่ะ    
ในกรณีนี้ ลองพิมพ์คำว่า  หอมติดกระดาน โดย ศันสนีย์ วีระศิลป์ชัย ดูนะคะ  
giggsmay
ชมพูพาน
ตอบ: 135

ความคิดเห็นที่ 17  เมื่อ 07 ก.พ. 12, 16:20

ยิงฟันยิ้ม สุนัขทรงเลี้ยงสุนัขนี้ชื่อ ปริ้นซ์ เป็นสุนัขทรงเลี้ยงในรัชกาลที่ 5 หรือเปล่าหนอมีใครพอจะทราบมั้ยคะ
tiger109
อสุรผัด
*
ตอบ: 1

ความคิดเห็นที่ 18  เมื่อ 10 ก.พ. 12, 00:53

หอมติดกระดานยังพอมีหาซื้อได้นะครับ ผมเจองานสัปดาห์หนังสือ เป็นเล่มปกแข็งราคาก็ยังไม่แพง จริงๆผมมีหลายเล่มแต่ว่าไม่สามารถรื้อให้ได้เนื่องจากหนังสือค่อนข้างเยอะ เล่มนี้อ่านแล้วสนุกและได้ความรู้ดีครับ ไม่แน่ใจว่าเค้าเอามาพิมพ์ใหม่หรือป่าวนะครับ ลองเช็คดูครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์