เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 3500 ใครพอจะทราบเรื่องราวของ เชอีฟ คอลแมนบ้างครับ ที่รักษาโรคด้วยพลังจิตอ่าครับ
chatchawan
มัจฉานุ
**
ตอบ: 96

เมื่อ 05 มิ.ย. 11, 17:33

ที่เขาเล่าว่าได้รับพลังจิตมาจากมนษย์ต่างดาวอะไรทำนองนี้อ่าครับ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 06 มิ.ย. 11, 08:53

ช่วยบอกชื่อเป็นภาษาอังกฤษด้วยค่ะ  เชื่อว่าหาคำตอบได้จากกูเกิ้ล
chatchawan
มัจฉานุ
**
ตอบ: 96

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 07 มิ.ย. 11, 14:39

ผมก็ไม่ทราบภาษาอังกฤษอ่าครับ น่าจะเป็นอันนี้มั้งครับ cherep conman แต่ก็หามะเจอ
หน้า: [1]
  พิมพ์