เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 3062 ผู้หญิงเปรียบเหมือนสุนัข อยากเลี้ยงลูกรัก จึงก่อถ้ำทำคูหา
ghbghb
อสุรผัด
*
ตอบ: 1

เมื่อ 29 มี.ค. 11, 17:26

ใครตีความหมายได้บ้างครับ ไม่เข้าใจ
Friday
อสุรผัด
*
ตอบ: 7

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 31 มี.ค. 11, 15:15

ขอ....เดานะครับ ว่า เมื่อคนเราต้องการสร้างครอบครัว จำเป็นต้องมีปัจจัยสี่ก่อน อ้างอิงตามทฤษฎีความต้องการของ มาสโลว์นะครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์