เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 2643 ขอสมัครเข้ามาเป็นศิษย์ตัวน้อยได้ไหมครับ
ปังปอนด์
บุคคลทั่วไป
 เมื่อ 12 ก.พ. 01, 12:39

ผมกำลังท่องเวบอยู่ดีดี แต่ถูกแรงดึงดูดมหาศาลให้หล่นปุลงมาที่นี่
แหะ แหะ...แบบว่าเด็กน้อยเพิ่งหลงทางเซซังเข้ามาในนี้น่ะครับ
ช่วยรับผมเป็นศิษย์ตัวน้อยๆ ได้ไหมครับ
นกข.
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 11 ก.พ. 01, 00:43

ไม่ได้- !
ที่นี่ไม่มีศิษย์ไม่มีอาจารย์ มีแต่เพื่อนที่ยินดีแลกเปลี่ยนแบ่งปันสู่กันฟังครับ
ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ครับ
B
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 11 ก.พ. 01, 05:07

Welcome ka.
ส้มหวาน
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 11 ก.พ. 01, 18:39

ยินดีค่ะ ยิ้ม แต่เป็นแค่เพื่อนร่วมแสดงความคิดเห็นนะคะ มิบังอาจเป็นอาจารย์ค่ะ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 11 ก.พ. 01, 21:28

มาต้อนรับคุณปังปอนด์ค่ะ
แจ้ง ใบตอง
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 5  เมื่อ 11 ก.พ. 01, 21:48

ยินดีต้อนกลับ เอ้ย! ยินดีต้อนรับด้วยอีกคนครับ
ปังปอนด์
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 6  เมื่อ 13 ก.พ. 01, 00:39

อ่านบรรทัดแรกของคุณ นกข. ใจหายแว้บ เลยครับ

ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์