เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
อ่าน: 7039 Robert Graves I, Claudius / Claudius, the God
Thida
อสุรผัด
*
ตอบ: 37

ความคิดเห็นที่ 15  เมื่อ 23 มี.ค. 10, 23:01

ดิฉันชอบมาก อ่านหนังสือหลายรอบ มีวีดีโอด้วยค่ะ รู้สึกว่าจะ สิบสามตอน สนุกมาก
ถ้าคุณ Wandee อยากดู ดิฉันจะทำผิดกฎหมาย โดยอัด แล้วส่งให้ คนแสดงเป็น
คลอ...คลอ..คลอดิอุส แสดงเก่งมาก ถ้าสนใจวีดีโอ ส่งอีเมลหานะคะ  ดิฉันจะกลับ
กทม สิ้นเดือนนี้ ถึงแล้วจะรีบส่งให้เลยค่ะ  

อ่านแล้วสนใจจัง อยากได้วิดิโอค่ะ ไม่แน่ใจว่าจะหาซื้อได้ไหม ถ้าจะส่งแผ่นเปล่าไปแลกได้ไหมคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
tian
ชมพูพาน
ตอบ: 138

ความคิดเห็นที่ 16  เมื่อ 24 มี.ค. 10, 05:21

ดิฉันชอบมาก อ่านหนังสือหลายรอบ มีวีดีโอด้วยค่ะ รู้สึกว่าจะ สิบสามตอน สนุกมาก
ถ้าคุณ Wandee อยากดู ดิฉันจะทำผิดกฎหมาย โดยอัด แล้วส่งให้ คนแสดงเป็น
คลอ...คลอ..คลอดิอุส แสดงเก่งมาก ถ้าสนใจวีดีโอ ส่งอีเมลหานะคะ  ดิฉันจะกลับ
กทม สิ้นเดือนนี้ ถึงแล้วจะรีบส่งให้เลยค่ะ  

อ่านแล้วสนใจจัง อยากได้วิดิโอค่ะ ไม่แน่ใจว่าจะหาซื้อได้ไหม ถ้าจะส่งแผ่นเปล่าไปแลกได้ไหมคะ

ทำให้ได้คะ ไปเจอกันที่งานหนังสือมั้ยคะ
Thida
อสุรผัด
*

ความคิดเห็นที่ 17  เมื่อ 25 มี.ค. 10, 19:16

ทำให้ได้คะ ไปเจอกันที่งานหนังสือมั้ยคะ

ได้ค่ะ คุณเทียนจะไปวันไหน เวลาไหนคะ

ตั้งใจจะไปวันจันทร์ คนจะได้ไม่แน่นมาก เพราะจะพาหลานตัวเล็กๆ ไปด้วยหนึ่งโขยง  ยิงฟันยิ้ม แต่ไปวันอื่นได้ค่ะ ไปได้ทุกวัน
จะเอาแผ่นเปล่าไปแลกนะคะ หรือเอา ดอกเตอร์ชิวาโกไปแลกดี
tian
ชมพูพาน
ตอบ: 138

ความคิดเห็นที่ 18  เมื่อ 26 มี.ค. 10, 05:35

ส่งขอความหาคุณหลังไมค์ ไม่ทราบว่าถึงหรือเปล่า
หาข้อความที่ส่งไม่เจอค่ะ  ยิงฟันยิ้ม
Thida
อสุรผัด
*

ความคิดเห็นที่ 19  เมื่อ 26 มี.ค. 10, 14:39

คุณเทียนคะ

ตอบไปแล้วก็หาของตัวเองไม่เจอเหมือนกัน  ยิงฟันยิ้ม คงลืมคลิกสั่งให้เก็บในกล่องจดหมายออก

หวังว่าคุณเทียนยังไม่ออกเดินทางนะคะ คุณเทียนไม่ต้องหอบมาค่ะ มีโอกาสที่จะแกะไม่ได้เหมือนกัน

ที่รบกวนคุณเทียน คิดว่าำทำได้ไม่ยาก แต่ตาม PM ดูแล้วจะทำให้คุณเทียนต้องยุ่งยาก
ก็เลยจะรบกวนขอแค่ชื่อ กับผู้แสดงค่ะ (เผื่อมีหลายเวอร์ชั่น) และจะลองหาดู
ถ้าไม่มีที่ร้าน คิดว่าน่าจะมีให้ดาวน์โหลด

แค่น้ำในและเจตนาของคุณเทียนก็ขอบคุณมากแล้ว ช่างน่ารักจริงๆ

ธิดาค่ะ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์