เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 3333 จดหมายข่าวโบราณคดีฉบับที่ 3 ออนไลน์แล้วนะครับ
สุทวย
บุคคลทั่วไป
 เมื่อ 08 ก.พ. 01, 10:05

href='http://www.geocities.com/thai_archaeology/thai/013/index.html'
target='_blank'>http://www.geocities.com/thai_archaeology/thai/013/index.html
  ส่วนฉบับหนังสือใกล้เป็นเล่มแล้วครับ อดใจนิดเดียว
นกข.
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 24 ม.ค. 01, 22:03

ครับ
สุทวย
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 27 ม.ค. 01, 02:11

แล้วคุณ นกข คิดว่าเป็นอย่างไงบ้างครับ มีไรต้องปรับปรุงแก้ไขบ้างครับ
คนเคยชอบฟิสิกส์
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 27 ม.ค. 01, 17:37

ดีมีสาระครับ ^_^
แล้วเบื่อป้ายโฆษณาของ Geocities หรือเปล่าครับ
ถ้าไงขอเนื้อที่กับทาง Nectec หรือ ทางมหาวิทยาลัยศิลปากรก็ได้มั้งครับ
คนเคยชอบฟิสิกส์
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 27 ม.ค. 01, 18:13

อืม อีกอย่างครับ ทำเป็นรูปแบบคล้ายกับ V-Magaine ของ วิชาการ.คอม ก็ดีนะครับ มีเมนูทางซ้ายมือ มีรูปผู้เขียนด้านบน คลิกไปอ่านง่ายดีครับ
สุทวย
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 5  เมื่อ 08 ก.พ. 01, 02:43

แล้วขอพื้นที่ทางวิชาการไม่ได้เหรอครับ อิอิ
ทางทีมงานผมก้ไม่ค่อยมีความเชี่ยวชาญทางด้านเวบไซต์มากเท่าไหร่ครับ ขอพื้นทางมหาลัยศิลปากรก็ท่าทางจะลำบากหน่อย เพราะหนังสือเล่มนี้ไม่มีสังกัด เพียงแต่ว่าคนที่เคยและกำลังศ๊ึกษา เรียนอยู่ที่นั้นเฉยๆ อีกอย่างทางทีมเราเน้นไปที่การนำเสนอที่เป็นรูปเล่มมากกว่าอะครับ ท่าใครสนใจ ส่งที่อยู่ไปที่แอดแดสของจดหมายข่าว ทางเราจะจัดส่งไปให้ฟรี ครับ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 6  เมื่อ 08 ก.พ. 01, 09:26

เข้ามาอ่านแล้ว ขอบคุณค่ะ
lสุทวย
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 7  เมื่อ 08 ก.พ. 01, 22:05

ผมมีเรื่องอยากคุยด้วยอะครับ ผมเคยเมลไปหาคุณเทาชมพู ไม่ทราบว่าได้รับหรือป่าวครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์