เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
อ่าน: 7513 ทดสอบครับ(ไม่ต้องเข้ามา)
Hotacunus
องคต
ตอบ: 613

AD FRANCIAM

ความคิดเห็นที่ 30  เมื่อ 19 พ.ย. 05, 09:45

อิอิ

นี่แหละครับ ผลของการปิดกั้นสื่อ ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ (post กันตั้ง 29 ทั้งๆ ที่ห้ามตั้งแต่หน้ากระทู้ อิอิ)

พอเข้ามาแล้วก็ไม่ผิดหวังครับได้อ่านเครื่องติ่มซำ และอาหารจีน

หิวจัง    
ติบอ
นิลพัท
ตอบ: 1906

Smile though your heart is aching.

ความคิดเห็นที่ 31  เมื่อ 19 พ.ย. 05, 15:31

ผมว่า 31 รีพลายนะครับ คุณพี่รีพลายที่ 30 หุหุ
Nuchana
สุครีพ
ตอบ: 979

ความคิดเห็นที่ 32  เมื่อ 21 พ.ย. 05, 21:11

ยิ่งห้ามก็เหมือนยิ่งยุ...แฮะ..ว่าจะไม่เข้ามาแล้วเชียว

นึกถึงตอนเรียนมัธยม ที่หอพักมีประตูบานหนึ่งเขียนว่า
"Emergency Only - Alarm Will Ring if Open"
มองดูแล้วก็ไม่เห็นมีสายไฟเดินมาที่บานเลย ลองเปิดดูซักหน่อยถ้าจะดี เผื่อหลอก
พอเปิดปุ๊บเสียงกริ่งดังลั่น กว่าจะรู้ตัวขาก็พาวิ่งหนีไปสุดฮอลล์ เข้าห้อง
เปลี่ยนเสื้อออกมาเรียบร้อยแล้ว ออกมาดูแต่ละคนหน้าหงิกเพราะว่าเป็น
Sunday morning น่ะ
samongi
มัจฉานุ
**
ตอบ: 59

เรียนคณะคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีชั้นสูง มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบุรี เอกวิทยาการคอมพิวเตอ

ความคิดเห็นที่ 33  เมื่อ 02 ธ.ค. 05, 15:27

เรบพลายไม่ใช่หรอคะคุณติบอ
หลงเข้ามาเหมือนกันค่ะ
คนไทยนี่ยิ่งห้ามก็ยิ่งยุนอ
แพร
อสุรผัด
*
ตอบ: 33

doing MSc @ LSE, London

ความคิดเห็นที่ 34  เมื่อ 02 ธ.ค. 05, 16:10

Harry, The Chamber of Secret has been opened!  
กระทู้นี้ถูกปิดตายอยู่เกือบ 5 ปี ยังอุตสาห์มีคนเห็นอีกนะคะ
samongi
มัจฉานุ
**
ตอบ: 59

เรียนคณะคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีชั้นสูง มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบุรี เอกวิทยาการคอมพิวเตอ

ความคิดเห็นที่ 35  เมื่อ 03 ธ.ค. 05, 13:11

เหลือบไปดูวันที่ข้างบน จริงด้วยค่ะพี่แพร เกือบห้าปีจริงๆ
ayjung
อสุรผัด
*
ตอบ: 15

เรียนมัธยมปลาย ค่ะ

ความคิดเห็นที่ 36  เมื่อ 05 ธ.ค. 05, 12:31

กระทู้นี้น่าสนุกดีแปลกด้วยแฮ๊ะ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์