เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 3961 รายพระนามของพระโอรสและพระธิดาของขุนหลวงเอกทัศ
asia
มัจฉานุ
**
ตอบ: 78

เมื่อ 20 ต.ค. 09, 16:09

ไม่ทราบว่ามีใครทราบพระนามของพระโอรสพระธิดา รวมทั้งพระมเหสี เจ้าจอมหม่อมห้ามของพระเจ้าเอกทัศบ้างครับ ถ้าใครทราบช่วยตอบกระทู้ให้ด้วยน่ะครับ จะเป็นพระคุณมากครับ
Bhanumet
ชมพูพาน
ตอบ: 199

Sleeping Red Lion

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 20 ต.ค. 09, 18:13

ข้อมูลนั่นมีแน่นอนครับเคยอ่านอยู่ ผมเองก็พอมีบ้างแต่ไม่ละเอียดนัก แถมช่วงนี้งานเยอะมากไม่มีเวลาจริง
เชื่อว่าท่านอื่นๆน่าจะหาข้อมูลให้ได้แน่นอนครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์