เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 2537 สมาชิกใหม่ค่ะ... ขออณุญาตเข้าเรียนในห้องเรือนไทยด้วยคนนะคะ
lakmom
อสุรผัด
*
ตอบ: 2

เมื่อ 12 มี.ค. 08, 16:37

เป็นอีกคนหนึ่งที่มีความสนใจในเรื่องที่เกี่ยวกับประวัติศาสตร์ค่ะ ( แม้จะไม่เกี่ยวกับที่อุตส่าร่ำเรียนมาก็เหอะ )    แล้ววันนี้ก็ได้ค้นพบห้องเรียนที่น่าเรียนอย่างที่สุด  เพื่อที่สมองอันน้อยนิดของดิฉันจะได้พัฒนาเพิ่มขึ้น 
       จะพยายามเข้าเรียนให้บ่อยที่สุดเท่าที่จะทำได้    จึงขอความเมตตากับทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ  อายจัง อายจัง
กุ้งแห้งเยอรมัน
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1573

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 12 มี.ค. 08, 21:50

ขอต้อนรับค่ะ
หน้า: [1]
  พิมพ์