เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 3128 พระบรมฉายาสาทิศลักษณ์พระบาทสมเด็จพระพุทธเหล้านภาลัย
opel1969
อสุรผัด
*
ตอบ: 13

เมื่อ 09 ก.พ. 08, 15:22

ผมอยากได้พระบรมฉายสาทิศลักษณ์ (ใช้คำนี้ไม่ทราบว่าถูกหรือไม่) ของพระบสมเด็จพระพุทธเลิศหล้านภาลัย รัชกาลที่ ๒ อ่ะครับ จะหาได้จาไหน ต้องการแบบที่สวย ๆ ฉองพระองค์เต็มยศ ของเท่าโปสเตอร์ ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบพระคุณครั
Natalee
อสุรผัด
*
ตอบ: 37

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 09 ก.พ. 08, 17:04

ศึกษาภัณฑ์มีขายค่ะ ไปที่ราชดำเนิน ลาดพร้าว หรือฟิวเจอร์ ก็ได้
หน้า: [1]
  พิมพ์