เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 2997 ...รบกวนด้วยค่ะ...
tante-marz
อสุรผัด
*
ตอบ: 6

เมื่อ 11 พ.ค. 07, 12:05

เรียนอาจารย์เทาชมพู..และเพื่อนๆสมาชิก.

พยายามตามอ่านกระทู้เก่าๆเพื่อเก็บข้อมูล แต่หลายๆกระทู้ไม่สามารถเปิดชมภาพประกอบได้ ทำตามที่คุณ cannavoro ซึ่งได้กรุณาแนะนำไว้ในกระทู้คุณ เอ้อระเหย.โดยกด Ctrl+F5 หรือกดรีเฟรก็แล้ว ก็ยังเปิดไม่ได้ สาเหตุมาจากอะไรคะ?.

ดิฉันเสียดายมาก เพราะชอบสะสมภาพเก่าๆ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ..ขอบพระคุณล่างหน้าค่ะ.

เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 11 พ.ค. 07, 12:26

เรื่องนี้ต้องขอให้คุณ CrazyHOrse เวบมาสเตอร์เป็นคนตอบ   ดิฉันเองก็ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ
CrazyHOrse
แขกเรือน
นิลพัท
ตอบ: 1899

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 11 พ.ค. 07, 12:51

ขออภัยด้วยครับ พบปัญหานี้อยู่ในบางกระทู้เหมือนกันครับ แต่เป็นเรื่องค่อนข้างยุ่งยากนิดนึงครับ ต้องขอเวลาสักหน่อยครับ รับรองว่าได้ดูรูปแน่ๆครับ

"Postel's Law": "be conservative in what you do, be liberal in what you accept from others"
tante-marz
อสุรผัด
*
ตอบ: 6

ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 11 พ.ค. 07, 13:31

ขอบพระคุณอาจารย์เทาชมพุและคุณ CrazyHOrse มากค่ะ..รบกวนฝากเรื่องดังกล่าวไว้ด้วยนะคะ.

cannavaro
อสุรผัด
*
ตอบ: 37

ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 11 พ.ค. 07, 14:35

ใช่ครับ บางกระทู้ดูไม่ได้จริงๆ แม้จะทำอย่างไรแล้วก็ตาม

ขอเอาใจช่วยท่านอาชาผยองในการเป็นฮีโร่กอบกู้ภาพคืนนะครับ ยิงฟันยิ้ม
alisa
อสุรผัด
*
ตอบ: 1

ความคิดเห็นที่ 5  เมื่อ 16 มิ.ย. 07, 07:01

สมาชิกใหม่ดูไม่ได้เหมือนกันคะ...รบกวนด้วยค่ะ
CrazyHOrse
แขกเรือน
นิลพัท
ตอบ: 1899

ความคิดเห็นที่ 6  เมื่อ 16 มิ.ย. 07, 10:28

ขออภัยครับ

รบกวนขอแรงสมาชิกช่วยกันแจ้งกระทู้ที่พบปัญหาด้วยครับ จะไล่ตรวจสอบดูให้ครับ

"Postel's Law": "be conservative in what you do, be liberal in what you accept from others"
หน้า: [1]
  พิมพ์