เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 2501 ..สมาชิกใหม่ค่ะ..
tante-marz
อสุรผัด
*
ตอบ: 6

เมื่อ 11 พ.ค. 07, 11:46

ดีใจมากที่..เรือนไทย..กลับมา,รอมานานมากค่ะ..ชอบประวัติศาสตร์มากโดยเฉพาะประวัติศาสตร์ไทย..และเรื่องราวที่เกี่ยวกับพระราชวงศ์.ขอบคุณอาจารย์เทาชมพู และสมาชิกทุกท่านที่เผยแพร่ความรู้ผ่านทาง..เรือนไทย..แห่งนี้ค่ะ.

เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 11 พ.ค. 07, 12:30

สวัสดีค่ะ

CrazyHOrse
แขกเรือน
นิลพัท
ตอบ: 1899

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 11 พ.ค. 07, 12:52

ยินดีต้อนรับครับ

"Postel's Law": "be conservative in what you do, be liberal in what you accept from others"
UP
แขกเรือน
องคต
ตอบ: 516

ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 13 พ.ค. 07, 05:58

ยินดีต้อนรับครับ  ยิงฟันยิ้ม
tante-marz
อสุรผัด
*
ตอบ: 6

ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 13 พ.ค. 07, 11:56

เข้ามาขอบคุณทุกท่าน ที่กรุณาแวะมาต้อนรับสมาชิกใหม่ค่ะ..ดีใจที่ได้รู้จักทุกท่านผ่านตัวอักษรทางโลกไซเบอร์นี้..โดยเฉพาะคุณ UP ที่ดิฉันติดตามมาจากพันทิบ

ตอนนี้กำลังศึกษาเรื่องเครื่อง Scan ตัวใหม่ที่ได้มา..จะได้มีภาพประกอบกระทู้เวลาเข้ามาเยือน เรือนไทย ค่ะ.

หน้า: [1]
  พิมพ์