เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 2657 นครวัด นครธม
jumo
มัจฉานุ
**
ตอบ: 55

สวัสดีทุกท่านคร้าบ

เมื่อ 15 เม.ย. 07, 13:15

ผมขอข้อมูลเกี่ยวกับนครวัด นครธมได้หรือเปล่าครับ ช่วยทีนะครับ ขอบคุณครับ
 ยิ้ม            ยิ้มเท่ห์              ยิ้มกว้างๆ        ยิงฟันยิ้ม           โกรธ           เศร้า

jumo__
ติบอ
นิลพัท
ตอบ: 1906

Smile though your heart is aching.

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 16 เม.ย. 07, 21:05

คนเข้ามาตอบคำถามในเรือนไทย มีไม่มากนักหรอกครับ คุณ jumo ผมว่าคุณลองถามใน google.co.th น่าจะได้คำถามที่เร็วกว่า และหลากหลายกว่าเยอะเลย
Kurukula
สุครีพ
ตอบ: 1303

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 16 เม.ย. 07, 21:33

ขอโทษนะครับ ถามกว้างจังเลย จะให้ตอบยังไงล่ะครับ คุณอยากรู้ด้านไหนกรุณาถามเฉพาะเรื่อง ไม่เช่นนั้นขออนุญาตตอบเฉพาะเรื่องที่อยากตอบนะครับ

ตอบ:

นครวัดค่าเข้า 3 วัน 40 ดอลล่าร์ครับ รีบๆไปก่อนมันจะพังหรือขึ้นราคาตั๋ว
หน้า: [1]
  พิมพ์