นิทานร้อยบรรทัด

<< < (2/2)

thawankesmala:
 อาจารย์นิรันด์ใช่รุ่น มศ 5 หลักสูตรเก่าไหมครับ (ผมค่อนข้างจะแน่ใจ) ผม มศ 5 หลักสูตรใหม่ (กว่าหน่อย) ก่อนที่จะเป็น  ม 6

นิรันดร์:
 ผมสอน ม.ศ. 5 หลักสูตรใหม่รุ่นแรกครับ ตั้งแต่ยังเป็นหลักสูตรทดลอง

thawankesmala:
 อ้ายหยา ปีผมเรียนพอดีเลยครับ

จูล่งแห่งราชนาวี:
 เมื่อสักปลายเดือนที่แล้ว ผมได้หนังสือนิทานร้อยบรรทัดมา 2 - 3 เล่ม จากร้านหนังสือเก่าขาประจำ ขอเวลาทวงคืนจากเพื่อนก่อนแล้วเดี๋ยวจะทยอยโพสต์ลงมาให้ดูกันครับ  

ม่านแพร:
 ม่าน อยากได้เหมือนกันค่ะ  เพราะจะได้นำไปสอนนักเรียนบ้าง จะรอนะคะ คุณจูล่ง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว