เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 5962 ส่งรูปและรหัส สำหรับวิชาการทีมเริ่มใช้ที่นี่ค่ะ
วิชาการทีม
บุคคลทั่วไป
 เมื่อ 11 พ.ย. 00, 05:00

รหัสประจำตัวของวิชาการทีม
เริ่มใช้งานได้ที่ เวบบอร์ดนี้เป็นที่แรกค่ะ ลองใช้

กันดูนะคะ
และห้องใหม่นี้ยังสามารถส่งรูปประกอบกระทู้ได้อีกด้วย ลองใช้ดูค่ะ
src='http://vcharkarn.com/reurnthai/uploaded_pics/rearnthai_icon.gif'>
อ๊อฟ
ชมพูพาน
ตอบ: 167

SIIT, TU

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 21 ส.ค. 00, 00:00

ทดลองใช้ รหัสสำหรับวิชาการทีม ครับ พิมพ์รหัสส่วนตัวของคุณลงในช่อง -ชื่อ-
สัญลักษณ์ VTeam จะปรากฏหลังชื่อของคุณโดยอัตโนมัติ ใครลืมหรือยังไม่มี
รหัสส่วนตัวติดต่อไปที่ น้องแพร prae@vcharkarn.com ครับ
กบในกะลา
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 22 ส.ค. 00, 00:00

ถามวิชาการทีมหน่อย แค่เริ่มต้นเข้ามาเรือนไทยก็ลำบากแล้ว
ยังมีรหัสผ่าน รหัสประจำตัวอีก เป็นงง ช่วยอธิบายให้กระจ่าง
ในขั้นตอนหน่อยครับ ว่าขั้นตอนเป็นยังไง
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ
ตอบ: 1081

แต่งงานแล้วจ้า ...

ความคิดเห็นที่ 3  เมื่อ 22 ส.ค. 00, 00:00

คือว่าเรื่องระหัสเนี่ยะ สำหรับทีมงานในโครงการน่ะครับ
ที่มีเครื่องหมายรูปตัววี ข้างหลังนั่นแหละครับ
เราเตรียมไว้สำหรับให้ ทีมงานของเราตอบปัญหาใน
แว็ปบอร์ดน่ะครับ เพื่อว่าเกิดมีการใช้ชื่อซ้ำกัน
จะได้ไม่สับสน เพราะทีมงานหลายๆ ท่านมีความรู้
ความชำนาญในสาขาวิชาที่ท่านศึกษา บางครั้งก็อยาก
ที่จะมาตอบปัญหาทางเว็ปบอร์ดนะครับ
แต่บางทีใช้ชื่อซ้ำกันได้ เดียวจะงงว่าใครมาแย่งตอบ
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ

ความคิดเห็นที่ 4  เมื่อ 22 ส.ค. 00, 00:00

สำหรับส่วนของเรือนไทยนั้น จะมีการลิงค์ให้เข้าง่ายๆ
เร็วๆนี้ครับ ช่วงนี้กำลังอยู่ในช่วงปรับปรุง
อาจจะลำบากนิดหน่อย ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33584

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 5  เมื่อ 22 ส.ค. 00, 00:00

อย่างดิฉัน อยู่ในข่ายมีรหัสด้วยหรือเปล่าคะ
เพราะ mailไปถามคุณแพรแล้วไม่ได้รับคำตอบค่ะ
จ้อ
แขกเรือน
สุครีพ

ความคิดเห็นที่ 6  เมื่อ 23 ส.ค. 00, 00:00

ความจริงจะใช้หรือไม่ใช้ระหัสก็ได้ครับ
เราเตรียมไว้ เพื่อป้องกันความสับสนเท่านั้นเอง

สำหรับคุณเทาชมพู ผมส่งอีิเมล์เรืองการใช้ระหัส
ไปให้แล้ว ไม่ทราบว่าได้รับหรือยังครับ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 7  เมื่อ 23 ส.ค. 00, 00:00

ได้เดี๋ยวนี้เองค่ะ ขอบคุณมาก
ลองใช้เลยนะคะ
เปี้ยว
พาลี
ตอบ: 321

วิชาการ.คอม, อาจารย์ภาคฟิสิกส์ มหิดล

ความคิดเห็นที่ 8  เมื่อ 15 ต.ค. 00, 00:00

ทดสอบ
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน

ความคิดเห็นที่ 9  เมื่อ 12 พ.ย. 00, 17:30

test
หน้า: [1]
  พิมพ์