เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
อ่าน: 3113 =ช่วยด้วยครับเกี่ยวกับ cultural divesity=
yinyang
อสุรผัด
*
ตอบ: 1

เมื่อ 19 พ.ค. 06, 11:04

คือผมกำลังหาข้อมูลเกี่ยวกับ สนธิสัญญาระหว่างประเทศด้านภูมิปัญญาท้องถิ่นฉบับต่างๆ (ประกอบด้วย UNESCO TRIPS CBD) มีความสัมพันธ์กันยังไง ?? เพื่อทำรายงานส่งคับ แต่ก็ยังหาไม่เจอ พี่ๆถ้ามีข้อมูลหรือแหล่ง กรุณาช่วยผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ปล.ด่วนมากครับ
Andreas
แขกเรือน
ชมพูพาน
ตอบ: 130

ความคิดเห็นที่ 1  เมื่อ 20 พ.ค. 06, 00:54

go to www.unesco.org

Click "culture" .....

you will see all information you want.....

Andreas
เฟื่องแก้ว
พาลี
ตอบ: 327

เลขานุการ

ความคิดเห็นที่ 2  เมื่อ 20 พ.ค. 06, 16:38

จริงๆ ข้อมูลเยอะมากเลยนะคะ ไปที่ลิงค์นี้ จะมีมาตรการทางกฎหมายทั้งซีรีส์เลย

http://portal.unesco.org/culture/en/ev.php-URL_ID=30852&URL_DO=DO_TOPIC&URL_SECTION=201.html

ขอให้ได้คะแนนเยอะ ๆ นะคะ
หน้า: [1]
  พิมพ์