เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์  
อ่าน: 20669 กระทู้บำรุงอารมณ์สำหรับคนที่ยังโมโหไม่หาย
pipat
แขกเรือน
นิลพัท
ตอบ: 1802

ความคิดเห็นที่ 60  เมื่อ 11 พ.ค. 06, 12:46

พระยาอนุมานราชธน ติดแหง็กกับความแตกต่างของ "ตูด" และ "ก้น" มาเป็นเพลานาน
วันหนึ่งได้ยินเด็กพูดกัน จึงทะลุปรุโปร่ง

"ไอ้โง่ ตูด เขาเอาไว้ขี้ ก้น เขาเอาไว้นั่ง"

นึกขึ้นได้ไปเปิดดูตัวช่วยออนไลน์ อ่านเจอแล้วไม่รู้จะหัวเราะ
หรือร้องไห้ดี
pipat
แขกเรือน
นิลพัท

ความคิดเห็นที่ 61  เมื่อ 11 พ.ค. 06, 13:40

.
รูปนี้สำหรับคุณปากกานินีโดยเฉพาะ น่าจะเป็นสาวไวโอลินที่เก่งที่สุด ต่อจากเนอฟู
pipat
แขกเรือน
นิลพัท

ความคิดเห็นที่ 62  เมื่อ 11 พ.ค. 06, 13:42

.
อีกรูปครับ
เฟื่องแก้ว
พาลี
ตอบ: 327

เลขานุการ

ความคิดเห็นที่ 63  เมื่อ 11 พ.ค. 06, 15:51

ขำเรื่อง ฮอท แอส จริงๆ
ต้องอ่านเร็วๆ นะคะ ฟังคล้ายจริงๆแหละ
ตอนแรกแคร้กโค้ดแทบแย่ เพราะออกเสียงทีละตัว
คิกๆ ต้องเอาไปให้เพื่อนๆ ออกเสียงดูเสียแร้วว

เฟื่องเคยชอบแกล้งออกเสียง
merci beaucoup (Thank you so much)
เป็น merci beau cul (Thank you nice ass)
แมวที่บ้านส่ายหัวด้วยความระอาสาวไทย อิอิ
pipat
แขกเรือน
นิลพัท

ความคิดเห็นที่ 64  เมื่อ 13 พ.ค. 06, 09:04

ลองเดาดูว่า ข้อความต่อไปนี้หมายถึงอะไร
ติดเรทนิดหน่อยนะครับ

The Catholic type supports the masses,
the Salvation Army type lifts up the fallen,
the Presbyterian type keeps them staunch and upright,
and the Jewish type makes mountains out of mole hills.
paganini
องคต
ตอบ: 406

ทำงาน

ความคิดเห็นที่ 65  เมื่อ 13 พ.ค. 06, 13:56

หวัดดีครับ ไม่ค่อยได้ว่างมาเล่นเลย
พี่พัดครับ ไม่รู้จักอ่ะสาวคนนี้ ชื่อไรครับ
pipat
แขกเรือน
นิลพัท

ความคิดเห็นที่ 66  เมื่อ 13 พ.ค. 06, 16:40

.
อ๊ จ๊ะ จ๊า
น้องปะกาฯ
จะให้พี่แนะนำสาวให้รู้จักง่ายๆได้ไง

เธอเจ๋งตั้งแต่ วิวัลดี้ มาถึง ชนิ๊ทเก้ เชียวนะท่าน
เล่นซิเบเลียสนี่ หวานลึกอย่างน่าสะพรึงกลัวทีเดียว
pipat
แขกเรือน
นิลพัท

ความคิดเห็นที่ 67  เมื่อ 13 พ.ค. 06, 16:43

.
ถ้าไม่หลอกล่อด้วยแผนนารีงาม

ท่านปะกานีนี่คงมิออกจากถ้ำมังครับพวกเรา
pipat
แขกเรือน
นิลพัท

ความคิดเห็นที่ 68  เมื่อ 14 พ.ค. 06, 17:24

เรื่องนี้เก็บได้ในเว็บ

------------------

บ้านฝรั่งจะมีกล่องรับจดหมายอยู่สนามหน้าบ้าน

ไอ้หนุ่มกระเตาะของเราสนใจสาวอึ๋มย์ข้างบ้านมานานแล้ว

วันนี้ เจ้าหล่อนออกมาเปิดตู้ที่ว่านี่สอง-สามหนกระมัง

ครั้งแรกเขาไม่ทันสังเกต แต่คงครั้งที่สามแหละ ที่เขาได้ยินเสียงกระแทกฝากล่องดังโครม

สักพัก เธอก็ออกจากบ้านมาที่กล่องอีก เปิดดู ขมวดคิ้วแล้วกระแทกฝาโครมใหญ่

จนครั้งที่หกได้มั้ง หนุ่มของเราอดรนทนไม่ได้ ต้องถามว่า

เจ๊ กล่องจดหมายเป็นไรเหรอครับ (เผื่อจะช่วยซ่อมไง)

สาวเจ้าหันมาค้อนขวับ โวยอย่างอารมณ์ไม่ดีว่า

กล่องไม่เป็นไรหร็อก ตี๋

แต่ไอ้คอมพิวเตอร์บ้าของเจ๊ซี่ มันบอกอยู่นั่นแหละ ว่า

"YOU'VE GOT MAIL."
เฟื่องแก้ว
พาลี

เลขานุการ

ความคิดเห็นที่ 69  เมื่อ 14 พ.ค. 06, 19:55

กร๊ากกกกกกกกกกก

โอย เจ๊อึ๋ม นาอีฟ จริงๆเลย
ติบอ
นิลพัท
ตอบ: 1906

Smile though your heart is aching.

ความคิดเห็นที่ 70  เมื่อ 14 พ.ค. 06, 21:43

เออ.... พูดถึงคำว่าเมลล์ แล้วนึกถึงเรื่องไม่เป็นเรื่องของผมได้เรื่องนึง

สืบเนื่องมาจากหลานสาวอายุ 9 ขวบ ที่บอกทุกคนว่า I'm a teenage girl. มาโทรขอให้ผมสอนวิธีการใช้ e-mail ทางโทรศัพท์

เธอถามผมว่า "สมัครที่ไหนดีคะ" ผมก็แนะนำ "ฮ๊อตเมลล์" ให้เธอไป แล้วถามว่า "สะกดได้มั้ย"

เสียงจ๋อยๆของแกก็ตอบมาตามสายว่า "สะกดได้ค่ะ" แล้วก็ขอตัวไปสมัคร

สักพักหนึ่ง เสียงละล่ำละลักก็ถามผมมาตามสายว่า "คุณอาขา ทำไมมันมีแต่รูปผู้ชายแก้ผ้าล่ะคะ ...@*^%$&฿"

ผมทำให้เด็กใจแตกหรือเปล่าครับเนี่ยะ แหะๆ
pipat
แขกเรือน
นิลพัท

ความคิดเห็นที่ 71  เมื่อ 14 พ.ค. 06, 22:51

55555555555
เฟื่องแก้ว
พาลี

เลขานุการ

ความคิดเห็นที่ 72  เมื่อ 15 พ.ค. 06, 00:03

วุ้ย ดูพี่พรรฒน์ ขำแบบไม่มีอั้นเลยนะคะ
เขี้ยวงี้ แหลมเปี๊ยบเชียว ฟันเหลือไม่กี่ซี่แล้วนะคะ
(บอกได้ถึงวัย อิอิ)

แซวแค่นี้ก่อน เดี๋ยวขอไปเช็ค "Hot male" ก่อน
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33585

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 73  เมื่อ 15 พ.ค. 06, 10:59

ครูไหวฝากส่งมา
Evolution วิวัฒนาการ
*
*
เทาชมพู
เจ้าเรือน
หนุมาน
ตอบ: 33585

ดูแลเรือนไทย วิชาการ.คอม

ความคิดเห็นที่ 74  เมื่อ 15 พ.ค. 06, 11:02

ผู้หญิงจอดรถ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์