เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
อ่าน: 4471 เรื่องวิทยาศาสตร์จอมปลอมของชีวิต
อ๊อฟ
ชมพูพาน
ตอบ: 167

SIIT, TU

ความคิดเห็นที่ 15  เมื่อ 12 ม.ค. 07, 19:27

ขอบคุณน้อง Attapon56 ครับ
แก้แล้วเรียบร้อยครับ    
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ม.ค. 07, 19:36 โดย อ๊อฟ » บันทึกการเข้า
attapon56
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 16  เมื่อ 21 ม.ค. 07, 20:17

ไม่มีความคิดที่จะอัพทุกวันบ้างหรอครับ -*- อยากอ่านต่ออ่ะ

(ถ้าพี่เจ้าของเรื่องนี้มาอ่านที่ comment อยากถามนิดนึงอ่าครับ เรื่องสนใจเรื่อง Quark เหมือนกาน อยากทราบว่า เมื่อเค้าทราบว่า Quark มีตัวตนแล้ว เค้าเอาความรู้ด้านนี้ไปทำอะไรต่อ หรือเอาไปพิสูจน์อะไรขึ้นมาได้บ้างหรอครับ เพราะผมอ่านหนังสือสำหรับเด็กหลายเล่มล๊ะ มันก็บอกว่าเล็กกว่า e- คือ Quark  แต่ผมไม่รู้ว่าจะรู้ไปทำไมเนี่ย -*-)
สโรชา
บุคคลทั่วไป
ความคิดเห็นที่ 17  เมื่อ 06 ก.พ. 07, 16:08

สนุกดีค่ะ เขียนต่อเร็วๆๆน่ะค่ะเป็นกำลังใจให้
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์