เรือนไทย
ยินดีต้อนรับ ท่านผู้มาเยือน
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ข่าว: การแนบไฟล์ กรุณาใช้ชื่อไฟล์ภาษาอังกฤษเท่านั้นครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
อ่าน: 4647 อยากเป็นนักเขียน
หมูน้อยในกะลา
พาลี
ตอบ: 392

อะแฮ่ม!!

ความคิดเห็นที่ 15  เมื่อ 20 มี.ค. 06, 19:05

แอบเห็นคุณอ๊อฟ คุณเฟื่องแก้วเขียน
กัน จึงอยากเขียนบ้างตอนนี้ก็เริ่มพอ
เขียนได้สักหน่อยแล้ว ก็เลยลองทะยอย
นำมาลงบ้างแล้วล่ะ      
เฟื่องแก้ว
พาลี
ตอบ: 327

เลขานุการ

ความคิดเห็นที่ 16  เมื่อ 20 มี.ค. 06, 21:21

ไปแอบอ่านเรื่องคุณหมูน้อยฯ มาเหมือนกันค่ะ
แต่ยังอ่านได้ไม่ครบทุกตอนเลย

อยากเป็นนักเขียนเหมือนกันค่ะ
เขียนนิยายไว้ประมาณร้อยเรื่อง
ไม่เคยจบสักเรื่อง อิอิ
เขียนแต่เรื่องสั้นๆ ไว้เยอะเหมือนกันค่ะ
ว่าง ๆ จะนำมาลงให้อ่านดู อย่าลืมติชมนะคะ

เรื่องของคุณออฟยังไม่ได้อ่านเลยค่ะ
ว่าจะ ว่าจะ แต่ก็ไม่มีเวลาสักที
เฟื่องเป็นคนใช้เวลาเปลืองมากๆ
เดี๋ยวจะแว้บไปอ่านเดี๋ยวนี้ละค่ะ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์